Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidien Jamani!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jasho la Damu, Jul 22, 2011.

  1. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana wa kiume nina umri wa miaka 24 nafanya kazi ktk ofisi ya Serikali nisingependa kuitaja kwa usalama wangu. Nimekuwa nikisumbuliwa na bosi wangu wa kike aliyenizidi miaka 9 kiumri na amezaa mtoto mmoja wa kiume lkn hana mume. Bosi huyu anitaka kimapenzi na siku zote huwa ananifanyia visa vya ajabu, utakuta ananitumia msg za ajabu usiku eti anaomba nimpeleke Soda moja na mayai mawili ana hamu nayo sana. Mara nyingine huwa ananipa kazi mpaka jioni ili tubaki wawili tu ofisini na kuanza visa vyak
     
  2. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kama mnavyofahamu kazi za Serikali uishia saa tisa na nusu lkn yeye unipa masaa ya nyongeza na kunihaidi kuwa atanilipa. imekuwa ni desturi yake kufanya hivyo lkn nimekuwa nikimpotezea tu ikafikia hatua ananiita ofisini kwake na unishikashika mikono na kuniambia ananipenda na anafurai mimi kuwa mtumishi katika ofisi yake. lkn sasa mambo yamebadilika tangu alipogundua kuwa nataka kuoa, hanipi kazi na hata nikimsalimia haitikii.kazi sasa naiona chungu. naomba ushauri wenu jamani.
     
  3. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole kijana ndo utu uzima huo. Huyo mchumba wako anajua kama huyo mama anakutaka? kama hajui me nakushauri rudi kwa huyo bosi wako mkubalie hlf mpe mambo kisawa sawa yaani msugue haswa ikiwezekana unywe vile vinywaji vyetu ndo uingie nae kwenye mechi akitoka hapo anakukabidhi mafaili yote ya ofisi wewe ndo unakuwa bosi. Usichezee bahati mdogo wangu itumie hiyo uwe tajiri.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    acha zako za kimasai bana,........mpende akupendae na siyekupenda,.........
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,058
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280
    hiii nayo ni shida ya kuomba ushauri????????

    siku hizi wanaume wanazidi kupungua,wanabaki wavulana tu naona
     
  6. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,197
    Likes Received: 497
    Trophy Points: 180
    another crap!!!
     
  7. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuwa makini waweza poteza kazi ndg sijui utaishije? 24+9=33 Mh! Kazi kwelikweli
     
  8. njiro

    njiro Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    kimbia wala usiangalie nyuma; ikimbieni zinaa
     
  9. E

    Edo JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Niunganishe naye mimi ataacha kukusumbua
     
  10. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duh mkuu kweli unajua kutumia opportunity.
     
  11. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mchumba wangu bado hajajua. ila kaka ushauri wako huu dah anyway i respect u.
     
  12. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dah sasa sijui itakuaje napendwa na wawili nami nampenda mmoja tu.
     
  13. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nimeipenda hii...isitoshe na wewe dogo...kwa nini usimbandue???...hivi haya mazali mbona yanawadondokea mabazazi???
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwel wewe ni mwanaharakat! Lol.,. Kumbe hii nayo ni bahati eeh? Akipata na UKIMWI JE???
     
  15. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, ushauri mwingine utafikiri unatoka kuzimu!!!
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    analipa huyo boss? asije akawa kama yule wa Bungeni pale sijui spika sijui nani?
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Huyo boss we mpotezee tu wala asikutishe na cheo chake. Just imagine ndo wewe sasa unamkuta mchumba wako umpendae anakusaliti na kuamua kuzini na boss wake! Utajisikiaje??
     
  18. N

    New_hope Member

    #18
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haaaah haaah Bi kiroboto, sura kama shetani!
     
  19. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu, wafanyakazi wote wa Serikalini bosi wao ni serikali kupitia mgt ya utumishi wa uma. Kwa kusema hivyo nina maana huyo Boss wako sio muajiri wako hivyo hawezi kukufukuza kazi. Suala la mapenzi ni la mtu binafsi hivyo kama haumpendi hakuna aja ya kujilazimisha kumpenda eti kwa sababu ni boss wako, inavyotakiwa ni kuwa ktk maadili ya kazi kila wakati kama unahofia kulimwa vi memo, kisha kama utaonewa kufukuzwa kazi si utawasilisha utetezi wako. Jihadhari na mashuga mami mengine yameshanasa yanataka kuongeza idadi.
     
  20. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    He he hee kazi ipo
     
Loading...