Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidie ukiweza

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by cashmoney, Jan 20, 2012.

  1. c

    cashmoney Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari GT,
    Nina uhitaji wa kiasi cha Tsh laki tano...naomba kwa yoyote muaminifu, mwenye uelewa na mwenye uwezo wa kunikopesha ama kuniazima anisaidie nitamrejeshea baada ya mwezi mmoja.

    Nitumie private message ama nipigie kupitia 0657101214
     
  2. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mie niko na hiyo hela, ila utarudisha na RIBA? au .....
     
  3. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tafadhali nipatie mchanganuo ndipo nitakupa jibu
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    if it was that much easy ..... mmhhh!
     
  5. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    It's your lucky day! I happen to be related to a Nigerian prince, and get this - he was just asking me about giving away 1000 dollars exactly today! Just need your bank accounts details. For security's sake, you can just email him your account number so he can wire it to you. Is that cool? (im kidding).


    Just find a way to get 1000 people to give you 500Tsh each (SELL SOMETHING). OR use your social capital. Good luck.
     
  6. b

    bagamoyo1 Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HUJAELEWEKA HIVI UNATAKA ANYEKUKOPESHA AWE MWAMINIFU , na sio wewe kuwa mwaminifu ,hivi unaishi karne gani wewe
     
  7. o

    odunga New Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ukata huu!!!!!
     
  8. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani nikutumie PM au nikupigie ili nikukopesha na hata hujasema kama hiyo hela utarudisha kwa interest, sidhani kama dunia ya sasa inawasamaria wa hivi. Ungesema unataka kukopa laki 5 na utalipa kwa riba ingekuwa rahisi zaidi kwa sababu kuna watu wana vimicrofinance vyao and they are looking for customers like you.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha! Anashangaza sana.
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    spill the rice please
     
  11. c

    cashmoney Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unaweza kunikopesha ama kuniazima kwa riba ni sawa (ila isiwe kubwa) au ukinisaidia bila riba nitashukuru zaidi. Kwenye makubaliano, mikataba ama makabidhiano ya biashara uaminifu unahitajika pande zote sio tu anayepokea bali hata anayetoa. Nilitaka waliotayari kunisaidia wanitumie private message au kunipigia simu kwa kuwa sikutaka kuendeleza thread ya msaada kama huu kwa wengine. Nakubali kusahihishwa pale nitakapokosea.
     
  12. b

    bagamoyo1 Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jielezee kwanini ukopeshwe ??? nahiyo pesa unaitaka kufanyia shughuli gani , na itakupa faida gani

    hizi ni procedure za kipesa unapotaka pesa popote lazima uzujibu

    LABDA KUNA MTU ANAWEZA KUKUSAIDIA , WASWAHILI WASEMA UKIFICHA U... HUZAI
     
  13. mutu ya watu

    mutu ya watu JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mi niko tayari kukukopesha hiyo hela lakini kwa mashariti yafuatayo 1. lazima uje na wadhamini wenye kipato watatu 2. utarejesha hiyo hela pamoja na riba 10%
     
  14. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    LAT nakutafuta kama mtuhumiwa. Please give a a call.
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    done ,.. ?
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    huyu jamaa ana uhitaji ila kwa mazingira haya ataambulia 'majibu'.
     
  17. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280

    Kuna watu wenye moyo wa tofauti na watoa maoni wa hapo juu, watakuwa washamsaidia jamaa huyu. Naamini ana marafiki wazuri tu JF
     
Loading...