Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidie shida ya CS3

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kaa la Moto, Jun 22, 2008.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mimi ni mtumiaji mzuri wa Adobe CS3 premiere, Photoshop. illusrator, DVD encore n.k Nimekuwa nikiweka katika komputa yangu nzee na zinafanya kazi kama kawaida.
    Lakini baadaye nilinunua komputa nyingine Hp na mwanzoni kila nilipoinstall software yoyote ya CS3 nilipata message kwamba licence expired. Na hapo niliamua kuacha kuzitumia badala yake niliendelea kutumia CS2 nilizokuwa natumia kabla na hizo hazina shida.
    Wakati fulani komputa hii ilipata dhoruba ya virusi na ilinibidi ni format na ku install softwares zangu upya. Niliamua kujaribu kuweka tena zile softwares za Cs3 na sasa nilianza kupata message mpya yaani close internet explorer wakati ukweli ni kwamba internet explorer sijaifungua wala hakuna iliyo wazi.
    Sasa jamani nisaidieni ndiyo shida yangu iko wapi? nani aliwahi kukutana na shida kama yangu akafanikiwa anisaidie?:confused:
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    MU,

    Sio lazima uwe na IE open ili upate hiyo message, hata kama una program nyingine inaoyotumia files za IE in the background unaweza kupata hiyo message.

    Cheki

    http://www.adobeforums.com/webx/.59b563e7
     
  3. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2008
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 783
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Swali moja tu kabla hatujaenda mbali hizo adobe application umezinunua?
     
  4. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #4
    Jun 24, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kuna Shida Katia File La Explorer Hapo Mdogo Wangu
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Pundit na Maxence Nashukuru nitajaribu kufuatilia na nitarudi na jibu hapa.
     
Loading...