Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidie maoni/ushauri/mawazo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mamuu55, Mar 30, 2011.

  1. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa na BF wangu tukapenda sana mpaka tukakubaliana kuona kwenda kwa wazazi wake wakanikataa eti kabila tofauti aoe kabila yake baada ya kuambiwa hivyo mie mapenzi yakapungua kabisa, na yeye aliona akawa hataki kunielewa nikawa nakata mawasiliano kabisa na yeye wala sikumuhitaji tena. Nimepata BF mwingine last year tumependana na tumekubaliana kuoa mwezi wa tisa sasa huyu jamaa kasikia kuwa nataka kuolewa kawaconvince wazazi wake wanikubali kafanikiwa naye kapeleka barua kwetu jana nimechanganyikiwa na maswali yafuatayo:

    1. Nifanyeje
    2. Kwanini kama kweli ananipenda hakufanya hivyo toka mwanzo kuwaconvince wazazi wake?
    3. Mapenzi yangu yako kwa huyu wa sasa maana niko nae karibu mwaka sasa na sitaki kumuumiza

    Asante kwa ushauri wenu
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    usikimbilie ndoa dada,penda roho yako inapopenda.na penda unapopendwa. kama unampenda huyu wa sasa,endelea na kuwa wa huyu wa sasa.ndoa ni loooooong commitment,na ina mambo mengi tu.chagua pale roho yako inapenda.at the end uamuzi ni wako.
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    Ndoa ni pingu ya milele
    kuwa makini na maamuzi yako huna mawasiliano nae alitoka wapi kupeleka barua bila kukushirikisha
    wasiliana nae umweleze ukweli kwamba una BF unampenda na mapenzi kwake yamekwisha
    toka enzi zile za mwalimu
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Fuata roho yako, ndoa haitaki mambo ya huruma halafu badae uanze kujuta
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ngoja nitarudi
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mi nakusubiri hadi urudi. Hahahahaha!
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    khe!ajabu nyingine!out of no where kapeleka barua?siyo mlikuwa mnawasiliana bado?je alishindwa nini kuwakomvis wazazi wake mwanzo?kuwa na msimamo songa mbele:car:
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wapi saa hizi jamani!?
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ushauri mwingine unahitaji reference
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukisikia Pwaaah, ujue imekukosa, achananaye huyo na hao ndugu zake, nini ulicho badilika sasahivi? kabila halibadiliki, na ndio dis-qualification yako kwao. Mshukuru Mungu achana nao
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Reference ipi mydia, walitaka kabila lao, mzaramo leo wanamuona muhehe!? haipo hiyo awatose tu na limsafara lao!
     
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    love this,,,,
     
  13. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    mhh! kama sijaelewa mambo fulani fulani; yaani ulipoelezwa tu UKAPUNGUZA MAPENZI, wajuaje kama alikuwa anajaribu kuona ni kiasi gani uko serious naye?? nyekundu: aliendelea kukufata lakini ukawa unakata mawasiliano, kimsingi ulikuwa hujampenda huyu bwana: kwanini usimweleze ukweli kuwa toka mwanzo ulikuwa umpendi??? lazima uchanganyikiwe kwa kuwa ulimlaghai huyu bwana..! kimsingi wewe ndo humfai..bora uende kwa huyo wa sasa! kama amepeleka posa, c uwaambie tu wazazi waikatae nawe uwasingizie! unachanganyikiwa kitu ghani??? kimsingi huwezi panda farasi wawili! amua, chukua hatua! alafu nahisi kama ni mimi vile!


     
  14. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Swali: lipi bora kwenda unakopendwa zaidi au unakopenda zaidi hata kama upendwi kihivo??????

     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mjanga bana unahisi ni wewe???? Umenichekesha kweli
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mpendane wote,ila raha zaidi yeye akupende zaidi.akipenda zaidi hatosikiliza ya watu,yeye ma love love kwa kwenda mbele
     
  17. N

    NYAMLENGWA Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua una mambo ya ajabu sana unaulza kwa nini hakufanya hvo mwanzo wakat wewe ndo ulikata mawasiliano mwanzo ulitaka afanye nini uamuz unao cz unajua unaempenda
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Olewa mwaya na huyo wa sasa huyo wa kwanza hana maamuzi yake mwenyewe hafai
     
  19. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anawaconvince uolewe naye kwani we kidumu cha mbege kwa waislamu kha! Hawakukutaka huko nyuma ndo leo wanakutaka! Kama unakubalika kwa huyu wa sasa songa mbele. Barua kaipokea nani na kwa ruksa ya nani? Kwani wewe hukuwaeleza wazazi wako kilichotokea kuwa ulikataliwa. Yeye aendelee kuwaconvince ikifika mwezi wa 9 tunaimba anameremeta tu kwa kwenda mbele!
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Unaweza ukaolewa na wote coz jina lako hilo linaruhusu .....unajua maana y jina lako lkn?
     
Loading...