Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidie katika hili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kyenju, Jul 22, 2012.

  1. Kyenju

    Kyenju JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 4,546
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Nimefuatilia na kuona kuwa katika familia au katika ndoa wanaume wanaongoza kufa kuliko wanawake. wajane, au ni msongo
     
Loading...