Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidaeni ushauri wa kisheria na kimaadili wana Jamii forums

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mathematic, May 25, 2011.

  1. M

    Mathematic Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana wa kiume mwenye miaka 33,nilikuwa na mpenzi wangu alienizidi miaka miwili na ana mtoto wa kike wa miaka 19 sasa. Mapenzi yetu yalidumu kwa miaka 6 lakini kutokana na migongano ilokuwa ikitokea mara kwa mara hatukuweza kutambulishana kwa wazazi wetu hadi 2010 tulipoamua kuachana rasmi nami nikamruhusu aolewe kama ataamua kufanya hivyo.

    Hivi ninavyoongea tayari ameshaolewa na anakaa huko kwa mume wake. Kila mtu hana kinyongo na mwenzake. Tatizo ni kuwa nimejikuta nimeingia kwenye mahusiano ya kimapenzi na yule binti yake ambaye wakati nipo na mama yake alikuwa ananiita UNCLE.

    Nimekuwa nae kwa muda wa miezi 7 lakini kinachonitisha ni kwamba ana ujauzito ambao kwa mazingira naona ni kweli unaweza kuwa wakwangu. Kwa sasa mama yake bado hajajua maana ni mimba changa sana.

    Je,mama yake akijua kuwa mhusika ni mimi, reaction yake itakuwaje? What will be my position before the eyes of the law?

    Nampenda sana huyu binti na sitaki atoe mimba yangu.
    Nishaurini tafadhari waungwana.
     
  2. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani umekula kuku na mayai yake??halafu unataka mayai yaangue kuku tena mhh kha! Hiv ullianzaje tena na mtoto?

    Mhh huyo mama akijua mbona patachimbika!! Ulikosea kukukubal kuwa na huyo mtoto?

    Haya ngoja wataalamu wa mambo waje kukushaur
     
  3. A

    Aine JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Shitii!!!!!!!!! Sasa unaataka ushauriwe nini hapo???????? umeniudhi sana, najuuta kusoma thread yako. Ina maana ulikuwa hujui kama huyo ni sawa na mtoto wako au?? Umeniboa saaaaaaaaaana na umeharibu siku yangu, naomba huyo mama yake ajue haraka iwezekanavyo!
     
  4. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    All i can say is "shame on both of you":nono::nono:
     
  5. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Join Date : 15th May 2011
    Posts : 2
    Thanks 0 Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power : 0

    Post ya pili tu unakuja na thread kama hii wewe kiboko
     
  6. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Unajuaje kama kweli ni mgeni? Inawezekana ni new ID but old person.

     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Binadamu nyie....!
    Haya zaeni aliekua mpenzi wako ageuke mama mkwe na bibi wa mwanao!!Kaazi kweli kweli!

    Alafu huna aibu eti unaomba msaada wa kimaadili wakati maadili ushayavunja?!UNALO!!
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Mamake lazima akulaani...that ain't fair kabisa!!..huyo mtoto nae, aibu!!
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahhhhh
    kwa kweli tayari yametokea
    sasa ushauri wangu mtafute lawyer
    mzuri tu... baada ya hapo tafuta njia yeyote mama yake afahamu hilo..

    maana hapa naona umekuwa selfish kidogo wewe unataka msaada wakati anayeteseka
    kupiti kiasi ni binti.. anamuhitaji mama yake kwa wakati huu...

    taka usi taka mam atafahamu
    akifahamu mapema vizuri itakuwa vema.. kasheshe mpauko utaona lakini naomba usimtese binti wa watu kimawazo ... mwambie mama yake..
     
  10. W

    Wezere Senior Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    We wa ajabu kweli yani umekula mtoto na mama yake inauma sana.
    Ona sasa ulishazua utata sasa fanya utatue ingekuwa busara ungetuomba ushauri kabra hujala hicho kifaranga
     
  11. M

    Mathematic Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kaka kwa ushauri wako. maana hapa nilipo sijielewi kichwa kimepiga short ukizingatia baadhi ya waungwana wanalaumu zaidi kuliko kushauri. wakati maji yameshamwgika.....
     
  12. M

    Mathematic Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku zote mtu anatakiwa ashauriwe ili kutatua tatizo lililopo mbele yake kuliko kumlaumu maana maji yamesha mwagika na nimeamua kuwa wazi kulileta tatizo langu humu jamvini ili kupata mawazo ya watu. maana kadiri siku zinavyokwenda binti ndo anazidi kuchanganykiwa. najitahidi kumsihi asimwambie mtu yoyote kwa sasa. nipe ushauri wa kunijenga kuliko kuzidi kunichanganya....
     
  13. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja aje asome mwenyewe
     
  14. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe alijua kabisa kuwa si maadili! Maana asingejua asingeomba ushauri wa kimaadili,jamaa amekosea sana mpaka nakosa cha kusema khe!
     
  15. M

    Mathematic Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nifanyeje sasa baada ya kukosea?
     
  16. M

    Mathematic Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikukosea nilipoomba msaada wa kimaadili huku najua nimeyavunja,nimeamua kuwa wazi ili niweze kupata utatuzi baada ya mambo kuharibika. siku zote ushauri nasaha hutolewa kwa waliokosea na sio watakatifu,maana kadiri siku zinavyokwenda banti ndo anazidi kupanic na kichanga ndo kinazidi kukua.......
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ungekua unaujua umuhimu wa ushauri ungeomba kabla ya kutembea na huyo binti kuuliza kama ni sawa au la....sio unaenda kula raha huko alafu sasa unga umeanza kuumuka ndo unaomba ushauri!!
    Huyo binti nae kwakweli ameniacha hoi....yani analala na mtu aliyewahi kumuita mjomba mpaka mimba???Kweli binadamu tunatofautiana!!

    Nwy ni ngumu kukushauri cha kufanya maana bado hatujajua una maleno gani na huyo binti!!
    Je mnataka kuoana???
    Mnataka kuitwa wazazi ???
    Au mlikua mnafurahishana tu kwa muda bila kua na malengo ya kua pamoja huko mbeleni??

    Vyovyote vile siwashauri kutoa mimba japo huyo mtoto akija kukua atawashangaa sana siku akigundua kwamba ambae angeweza kua babu yake wa kufikia ndo amekua baba mzazi!!!Tafuta namna ya kumjulisha mama mtu...ushirikishe wazee wako watajua jinsi ya kufikisha na kumaliza yote kiutu uzima kitu ambacho nadhani wewe binafsi huwezi....alafu usirudie tena kufanya ushenzi kama huo mbeleni usije ukaachiwa laana siku si zako...nwy akishajua ataamua yeye kama anatoa msamaha au la!!Ila kujua kwake kutaacha nafasi ya binti kua na mtoto wake maisha yaendelee.Wewe usie na aibu usiendeleze aibu zako kwahiyo ikiwezekana achana na binti maana i can't imagine mmekaa meza moja na mama mkwe/mpenzi wako wa zamani mkipata chakula pamoja kama familia ila malezi ya mtoto uzingatie
     
  18. A

    Aine JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama wewe ni mkristo omba msamaha kwa Mungu kwa unyenyekevu na katubu kanisani tena kwa mchungaji bila kuficha chochote, kisha nenda kwa mpenzi wako wa zamani/mama mkwe wako kamuombe msamaha kwa kumaanisha kabisa as if hamkuwa na mahusiano before
    umuambie hali halisi. Kama ni muislam nenda kwa wakuu wako wa dini, ila Muombe Mungu akusamehe kwa dhati. ila kusema ukweli nimesikitika sana!
     
  19. P

    Pretty P Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nakulaani , Umekosea sana. Sasa kama unampenda na unataka akuzalie unaomba ushauri wa nini tena?? Sijakuelewa alafu huna busara kabisa.
    Ungetakiwa kumkwepa uyo ni mtoto wako kabisa. Alafu nimeshakugundua!
     
  20. M

    Mathematic Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waw! waw! waw! waw!.....sasa naanza kupata mwanga. nachukua ushauri wako kwa kushirikisha wazee,japo siwezi kuwashirikisha wazazi wangu maana kama nilivyoeleza mwanzo mimi na mama ya binti tulikuwa hatujatambulishana,nisije ibua aibu nyingine....! itabidi nitafute watu wa pembeni. lengo langu ni endapo mama yake atakubali kunisamehe,nimuoe kabisa na nihamishe makazi nikaishi mbali na mama yake maana nampenda sana binti na sitaki ateseke sababu yangu..... unaonaje hilo......? nishauri tafadhari.
     
Loading...