Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaedieni sms za ccm zinanikera.....zain ni wadau wa ccm?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kahabi wa Isangula, Oct 19, 2010.

  1. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Mwenzenu Bado Nakerwa na SMS za CCM ZISIZO NA 'Sender' Number. Nimejaribu Kuwapigia Zain wakasema ati Ni Mimi Mwenyewe nimejiunga.....Upuuzi Mtupu
    Wakati hata siku moja sijawahi Kujiunga..
    Cha ajabu nilishawahi kutuma sms ya 'HAPANA' kwenda 15016 kama Mwana JF mmoja alivyoshauri lakini Bado tu Nikiamka asubuhi lazima nikute sms ya CCM
    Nisaidieni maana naweza kuivunja simu kwa Hasira
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mimi kila zinapoingia napadwa hasira mpaka jasho linanitoka. Please kama kuna msaada naomba kusaidiwa
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    zain watakuwa wana ubia na CCM si bure...naona wamewapa mchongo na takukuru pia....sms kila kukicha...aggrrrrr
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    jamani hakuna anaejua jinsi ya kuzizuia hizi sms za CCM kwenye line za zain hata mimi zina ni kera sana
     
  5. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Naona Wana CCM katika JF Wamekaa Kimya Malaria Sugu Hebu tusaidie Kujibu Hili
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Zilianza kwenye Zain sasa zimehamia kwenye tiGO... Pumba tupu...
     
  7. Djunior

    Djunior Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My God, My Lord. Usiwe na hasira kiasi hicho ndugu zangu, najua ni jinsi gani mnapata shida na sms za CCM, hata mimi yalinikuta hayo hayo. Niliwapigia cm huduma kwa wateja tulishindwa kufikia muafaka ikanibidi niende ktk ofisi yao nako waliniambia nilijiunga.jambo ambalo si kweli. Ukweli hawa jamaa ni makada wa ccm. Tangu nilipo wafuata sijapokea tena sms ya kipuuzi. Na dhani kutokana na mimi kuwa mkali.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Niko voda kila nikituma sms ya ondoa inagoma na sms zinazidi kuja kwangu
     
  9. B

    BWATOBUNU Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mona sisi hatukelwi na sms za chadema tena mbaya zaidi zimeingia mpaka kwenye dini. Mtu mzima unadiriki kubadili sala na kuweka mambo ya kishenzi mtenda akitendewa!!!!!!!!!:doh:
     
  10. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ivi number zenu wanazipata wapi? Ina maana haya ndo matokea ya ile registration tuliyofanya? Mbona tunaibiwa?
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    zitakuwa zinatoka kwa watu unao wajua na unaweza kuwaambia wasikutumie.....lakini hizi za mafisa zinaonyesha zina toka ccm na huwezi ku-reply mbaya zaidi hata kujitoa sijui....
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mimi nilifikiri mimi kama mteja wa huduma ya simu niko entitled kupata ile huduma niliyoilipia i.e. kupiga simu/pigiwa simu au kusms na kusmsiwa na wale watu wanaonihusu tu .........tena ambao nimewapatia namba yangu kwa ridhaa yangu haya ya sijui Chama sijui nini yanatoka wapi jamani? Halafu mchana huzipati zinaingia tu usiku wengine masimu yetu yana masauti basi usingizi unakatika mnabore..... Ndio ninyi Zain MNABORE.
     
  13. s

    shwishwi Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nimeblock line yangu kwenye simu kuna mahali panasema blocker sender ni kawablock
     
  14. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Shukrani kwa kutoa mbinu hiyo
     
  15. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni kwa simu original kwa simu zetu za mchina sidhani kama kama zina option hiyo
     
Loading...