Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipokeeni............

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Big Sam, Jan 12, 2011.

  1. B

    Big Sam Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi members,mi mgeni katika jamii forums,naomba ushirikiano wenu na mimi naahidi kutoa ushirikiano wangu kadiri Mungu atakavonijalia!
    I Love You All!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. M

    Mzalendoo Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi pia ni mgen ndan ya jamii ya great thinkers,we hope to receive ful cooperation from other thinkers.na ni nia yetu kuwashawsh watu weng zaid wajiunge na jamii hii kwan manufaa ni mengi.
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Welcome!
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Welkom Big sam ingawa nahisi umechelewa ku-join in very pontential network!! Angalia threads member they real compare JF na University offer various programs which is very very true!.... Again karibu sana big sam the only thing is that KILA PAHALA PANA TARATIBU ZAKE obey the rules ili mwisho wa siku uwe member wa mfano na sio kuishia BAN kama Malaria sugu!! Karibu sana!
     
Loading...