Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipokeeni wanajf mliopo Arusha.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by JF2050, Jun 26, 2012.

  1. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni matumaini yangu mu wazima wa afya.

    Nipo ndani ya basi la Buffalo kutokea Dar kwenda Arusha, wanajf mliopo Arusha na wenye mapenzi mema na wageni naombeni kampani yenu. Gari inasemekana kuingia mida ya saa 8/9.

    Ndimi,

    Simplicity.
     
  2. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    huna pa kufikia ?
     
  3. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    karibu sana ARACHUGA usisahau koti maana daah kama vipi n PM ntakupa maelekezo
     
  4. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    ungesema na jinsia ingesaidia sana wapokeaji wajiandae vipi lol
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu kwani akiwa dume huwezi mpokea
    Ila ingependeza sana kusema jinsia aise
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Mukulu kumbe uko Dar....

    Mbona wanaJF wa Dar unatupiga chenga afu unataka wa Arusha wakupokee?

    Vigezo na masharti kuzingatiwa.
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha haaa
     
  8. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pa kufikia, sijajua ni wapi ila nitafikia nyumba za wageni, I mean hotel, guest etc. Sina uenyeji sana Arusha, mara ya mwisho nilipitia hapo 2008. Unaweza kunipa hints kuhusu sehemu nzuri za kufikia. Thanks
     
  9. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ahsante alpha5, ARACHUGA ni wapi? Nina kijaketi, nadhani kinatosha.
     
  10. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Karibu mkuu! Nipo kwenye mishe nje ya mji,ngoja walio town mida hii wakupe mwelekeo ndugu..
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu Simplicity wanaulizia jinsia yako aise mapema
    Watu wa Arachuga hawana madogo
    hata hivyo karibu sana mkuu huku
    Baridi inachapa mbaya
     
  12. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ahsante Gamaha. Mie ni mwanaume, nakaribisha jinsia zote.
     
  13. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni kweli inapendeza.
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    KAribu mkuu sana
    Wenyeji tupo wengi tuu na tunawapenda sana wageni
     
  15. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kupiga mtu chenga mkuu Asprin. Wakati mwingine mtu unakuwa hujaingia jf kutokana na kukosa muda au sababu zingine. Hata hivyo Dar sina muda mrefu sana. Mie ni mtu ninayependa kujuana na watu na kutengeneza marafiki.

    Hahahaaa,hata hivyo vigezo na masharti kuzingatiwa.
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Mnama we mkare lol.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mr Rocky Ahsante. Ni vizuri wakajua ni jinsia gani, sina tatizo na kufunguka na kujibu maswali ya watu.
     
  18. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sweetlady, ndio hivyo leo nipo A town.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ahsante mkuu.
     
  20. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Thanks Scofied.
     
Loading...