Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipo Ubungo stendi narudi kijijini hali ya mgao wa umeme wa Ngeleja imenishinda!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jul 19, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Aheri nirudi kijijini vava segito de yani nikiendelea kuwepo hapa mjini mwishowe nitaozea segerea bureeeee kisa Ngeleja na genge lake la ccm fu****k Tanesco!!Makampuni yangu yanazidi kufilisika na wafanyakazi hawaelewi somo, hali ni mbaya vandugu!!
     
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Salaam zao, waambie huko wabadilike vyama vingi si vita kama wanavyodhania.... pia waelimishe waondokane na usemi wa TANU....CCM ndo chama chetu kimetulea tuendelee kukitetea...... Usisahau kuwapelekea mikate na mandazi huko ni adimu... Bon Voyage.
     
  3. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Usisahau kubeba furushi la mishumaa ama koroboi
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Nashukuru narudi ktk zama zamaisha yetu ya vikoroboi! Chakufurahisha zaidi nimefika kwenye basi yani nimejihisi kama nishafika kijiji vile yani hapa ni mwendo wa Kamwene be mnogage, hureeeeeee wacha nikafaidi life ya bush!!!!
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe maisha yamekushinda kwa ujumla wake, usitoe visingizio vya umeme.
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Ninakumbuka kule kijijini ukiona mshumaa bac ujue nyumba hiyo ni ya mwilimu mkuu au dr wa dispenzari ya kijiji
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    vahungilage mbevali, lkn hiyo koroboi nayo balaa mafuta ya taa bei juu.
     
  8. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu umepanda Upendo au Budget?
     
  9. TinyMonster

    TinyMonster JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na bado...

    CCM wakimaliza kututafuna mjini na huu mgawo upnext ni vijijini. Mtalima sana lakini sehemu ya kuuza mazao kwa bei nzuri hamtapata na mkitaka kuyauza kimagendo nje ya nchi mtakamatwa na kuitwa wahujumu uchumi wa nchi. Baada ya miaka miwili kijijini kutakuwa kugumu mtakuwa mnashindia maembe yaliyotiwa pilipili na maji meengi hadi wanenu vitumbo vitawatoka kwa kukosa lishe bora.

    Baada ya hapo watakuja wawekezaji toka ulaya ambao watasema wamekuja kuingia ubia na watanzania kwa ajili ya kutekeleza sera mufilisi ya Kilimo Kwanza, mtawakatia maeneo makubwa ya ardhi yenu yenye rutuba wataleta vifaa vya kisasa na ubia wenu utakuwa kugeuzwa vibarua katika mashamba yao, watachapa sana zenu na kuwatia mimba na kama ilivyokuwa afrika ya kusini huko vijijini litaanza taifa jipya la colored people ambao sijui watajiita afrikaner au wanyalu-kana.

    Mungu akutangulie kiongozi, maisha yakikushinda unakaribishwa mjini tena usione aibu tutabanana kwenye mabanda ya uwani Tandale.
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mi nilisema toka mwanzo, bora turudi vijijini...
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu usipande busi la chinja chinja (sumry)
     
  12. F

    FUSO JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkuu unapanda basi gani? Lupelo Trans? nataka kuja nikupe kufurushi umpelekee dingi yangu. Na mimi nakuja huko huko mwezi ujao, tutakuja kuongea zaidi kuhusu kilimo cha vitunguu nasikia vina siko sana Kenya. Vitunguu havitahitaji umeme wa ngeleja.
     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Nipo morogoro mida hii nimepanda Luwinzo Express!
     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Nimepanda Luwinzo Express! Ndivahungila mbevali!!
     
  15. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bora ubaki mjini. huko uendako hali ni mbaya zaidi mkuu.
    Nakushauri ubadilishe biashara. Anza biashara ya vibatari na mishumaa inalipa sana kwa sasa.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Najua unatania.
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    We unaona huu mgao ni wautani hee? Au we ni sehemu ya familia ya Ngeleja?Nipo Msamvu naanza kuitafu Iringa kilaiiini!!
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa kule vijijini hali ni mbaya zaidi, baada ya wiki moja ataonekana kama mzee!!!
     
  19. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,379
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Wadhungu wanasema eti Waafrika daima tuko busy kurudi tulikotoka,yawezekana hata hili swala la umeme ni Juhudi za CCM kuturudisha tulikotoka
     
  20. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,379
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Navalonge swela...
     
Loading...