Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipo tofauti na wengi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkwaruzo, Apr 2, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wengi husherehekea birth date zao kila zinapofika. Huwa hawajali kuwa wameupunguza mwaka wao mzima wa maisha yao huku pengine hakuna hata moja alilolifanya la maana la kujisifia hata yeye mwenyewe mbali ya kumsifia sisi.... Na kwanini tusiseme tunamshukuru Mungu kwa kutuwezesha kuufikia mwaka mwengine? Now birth date yangu imekaribia ila nahisi sipaswi kuifurahikia bali wa kuifurahikia ni wengine kama tu lipo la kufurahikia uzao wangu. Sijuwi nipo sawa au sijitendei haki???
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    life is too short kuanza kujicompletia mambo,furahi na sherehekea kama unajisikia kufanya hivyo.HAPPY BIRTHDAY!
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwel upo tofauti.
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi birth day zipo kumbe! na huwa watu wanasheherekea! Mi naungana na mtoa mada against that kabisa! Sijawahi kufanya birth day party, watoto wangu hawajui hii kitu (sio utamaduni wetu). Sitarajii na wala sifikirii birth day party!
     
  5. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>

    mhh are you Jehovah's witness?
     
  6. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>

    mie ndio sikogo na interest na hilo jambo kabisa na silipendi pia nilikialikwaga naendaga tuu kishingo upande
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mweee mi napenda weweeee dah kata keki tule kata keki tuleeeeee kata keki tuleeeeeeeeeeeeeeeeeeewote.....:love:
    napenda kuudhuria za watu tu bt nt me...so pls mkisikia kuna bthday kwa jiran yako apo pls n pls let me knw haijalish nina kad au sina kinachotakiwa ni KKKKEKKKI....:love::love:!!!!!
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah! Mimi huwa nasahau. B.day yangu ikifika naombeni wanajf mnikumbushe.
    Senks in advansi!!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahahahah!
    Duh!
     
  10. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mi labda niikumbuke ya mara hii kabla ya kupita coz mara zote hukumbuka wakati imeshapita
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mamayangu alipo jifungua alipata kifafa cha uzazi,for a week alikuwa hajitambui na mimi nilikuwa napelekwa kunyonya ziwa lake tu!
    Kuna haja ya kusherekea kuzaliwa kwangu hapa?

    Umenipa wazo kubwa sana,wanao paswa kusherekea ni wale wanao ona nimefanya nini mpaka sasa sio mimi,na infact huwa nasherekea birthday ya mamangu kama yangu vile na sio yangu mwenyewe!
     
  12. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Umenikumbusha zamaani wakati tulipokuwa wadogo, yani tulipenda harusi zisiadimike kwa ajili ya pilau tu na mazagazaga mengine. Na kama zitaadimika saana, basi tulikuwa tunaomba dua afe japo mtu mtaani ili tuje tule halua, tende na visheti tu.... (utoto bwana, we acha tu!)
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mmmmhhh wewe kweli wa tofauti
     
  14. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Pamoja na thread hii ya karibuni, nilikuwa nimeshasahau. Ama kweli mtu haachi asili yake.
    Nilishasahau kama 13 Apri ndiyo BIRTH DATE yangu. Na kilichonikumbusha ni zile wishes nilizoziona ktk fb saivi. Inshaallah M/Mungu anijaalie umri mrefu wenye mafanikio.
     
  15. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kwa mara ya mwanzo naikumbuka tarehe 13 April ndani ya 13 April.
     
  16. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Angalau umekumbuka kwamba ni leo! HAPPY BIRTHDAY
     
  17. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe inabidi uishi kwa maisha ya sasa. habari za kupunguza maisha zitakupa msongo wa mawazo mana huwezi kuishi milele.
    furahia maisha kijana
     
  18. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    owh! thnks. Imebaki kuzima mshuma na kukata keke lkn kwasababu kisu sina, nisubirie naenda kuazima hapo kwa jirani.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,756
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
Loading...