Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipo njia panda!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shomari, Sep 26, 2011.

  1. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    IMG_2312.jpg

    Rais akiagana na dada aliyekuwa mhudumu wake katika hoteli hiyo.

    Nimeshindwa kuelewa mbona huyo dada kamtazama membe kama ana ugomvi naye? au wewe unaonaje? dah! hata hivyo Rais wetu anafaidi sana akiendaga huko . cheki hilo jimama lilivyoumbika mpaka bodigadi wa kikwete wanajikanyaga , badala ya kumlinda kikwete wao wanalinda lijimama. duh!
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    piga ua mkweree lazima alisukuma ngozi!
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Unasema? sijakuelewa Mpwa
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kama Membe anafahamu kitu fulani lakini anamezea na huyo dada anafahamu Membe anajua issue hiyo hivyo anamkazia macho kama msisitizo. Jamani msinisute je wewe nawe unasemaje?
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kusukuma ngozi jadi yetu
    mmarekani hataki kukunjwa sio kama dada zetu,,oohooo!!mie sipo!
     
  6. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Dah! nimecheka kweli! Inawezekana huyu membe kuna siri atakuwa anaijua.
     
  7. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,520
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Rais gan mwingine anaagana na mhudumu kiivo? ****** atakua na rekodi nyingi kuliko marais wengine duniani!
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Membe anashangaa,hala macho alipoyaelekezea.
     
  9. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Halafu Membe kavaa sandals utadhani anaenda chooni. hawana hata aibu wanaponda raha huko, huku wananchi maisha ndiyo yanazidi kuwa magumu.

    IMG_2309.jpg
     
  10. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Huyu dada kama anawapiga biti
    hakuna wizi uliotokea hoteli hapo kweli?
    Kwa jinsi huyu dada alivyomshika mkuu hakuna hali ya amani hapo
    lazima kuna kitu membe kafanya hapo hotelini tena cha ovyo
    mkuu alikuwa anazima hiyo noma, ndio maana mlinzi yake macho

    na membe kavaa kama kibaka
     
  11. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    membe kalitukanisha taifa hii nini?
     
  12. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,520
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Dah public figure in official matters with sandals! Hawa kweli wameenda kutalii!
     
  13. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Jamani kavaa sandals hali ya hewa inaruhusu.ingekuwa january asingethubutu
     
  14. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    nadhani membe alikuwa anafukuzwa kwenye hotel kwa mavazi yake
     
  15. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #15
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mama kapagawa achague yupi? wote wahandiii na JK kawahi kukamata lakini membe nae.... mama amebaki njiapanda
     
  16. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hayo ndiyo yanayompeleka mkweree huko majuu halafu yuko **** mmoja eti anasema mkweree huwa anafanya hizo safari kwenda kusaini mikataba!!! Kule alikokwenda kubembea alisaini mkataba gani wewe kilaza?
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Ndo hivyo handsome wenu ana spread territory tuuuu kwa kodi zenu
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    nimezipenda sandals za Membe nzuri kweli!
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu dada itakuwa usiku wa jana yake alimgongea Membe akidhani anaweza kazi mambo yakashindikana lakini alipogonga chumba cha pili akakunwa vilivyo sasa hapa anamuangalia Membe na kuwaza huyu muafrika wa wapi hawezi kazi ?
     
  20. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mzee wa Rula,
    Naona afadhali tubadilishane majina. Unafaa kabisa kazi ya ujasusi.
     
Loading...