Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipo njia panda!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sebali, Sep 1, 2011.

  1. S

    Sebali Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashindwa kuamua ni njia ipi ya uzazi wa mpango nitumie,kwani zinazofaa zote zina madhara makubwa,sindano naogopa kitambi,kitanzi maumivu ya tumbo na kansa,kondom ikipasuka ni hatari na zingine zinawasha,vidonge adhabu kunywa kila kukicha,kila njia inamadhara.hapa nilipo nina watoto wawili ukiwaona kama mapacha.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    kalenda is the safest way
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kalenda mwali siku nane tu utashindwa kuvumilia?
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyu anapenda sana ngono hata zile cku za bld anaona mzigo, kwanza nikuulize swali umeolewa? Au ni wale wa ngono kazi
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    the best way kama huwezi kalenda na kama muzee wako ni wa kupenda ubishi wanawanii basi tumia condom ni safe zaidi,akishaejaculate anatoa.madokta wote unaowajua hawatumii hiyo midawa wala vitanzi wanatumia condom,zipo nzuri kama roughryder,kuna zingine zinauzwa 4500 nimesahau jina nk, kwann uishi kwa wasiwasi? viongozi wa dini wanaokata ndio hao hao wanaozitumia kwa sana hata kwa wake za watu ili kuepuka mimba. zinduka tumia condom.
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ........kweli dear haya madawa ya kupanga uzazi si salama hata kidogo, kuna utafiti umeshasema yanachangia sana cancer ya matiti na kizazi kwa sisi wanawake. Njia salama ni calendar tu.........ukishajua mzunguko wako wala hutopata tabu.
     
  7. S

    Sebali Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Ah!taratibu bwana,mimi nimeolewa kwani ngono kazi siyo mpango siku hizi,huwezi ukapenda chakula ambacho hata ladha yake huijui,nadhani wewe pande hizo bado mgeni
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ni PM nitakupa namba za DOKTA wa TIBA ZA ASILI atakupa MBEGU ZA MTI ambazo utakua unazitumia siku za hatari tu, hazina madhara yyt kiafya.
     
Loading...