Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipo njia panda naomba msaada kwa hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sambenet, Oct 18, 2011.

  1. sambenet

    sambenet Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zeni Great thinkers, Naanza kama ifuatavyo, Kitambo niliwahi kuomba msaada kupitia Jamvi hili kuhusu Mchumba wangu.
    Mimi ni kijana wa Kiume Nilieko Ughaibuni na nilimchumbia Msichana mmoja baada ya kukubaliana, ingawa mwanzo alikuwa na whats so called "sitaki nataka".
    Sasa tatizo lipo kwenye mawasiliano maana mimi ndo nipige simu kila wiki na kama sikupiga basi ndo haniulizi naweza kukaa wiki 3 nisipate hata sms 1. nikimuuliza oo simu haina credits, oo mara sim mbovu. Ila akiwa na shida ya kitu lazima atatuma sms na kwa namba hiohio yake. Mama yake aliniambia kweli sim ya mwanawe ina matatizo kweli na namuamini kwa hilo.
    Kinachoniumiza na kujiuliza je kweli inawezekana mtu mchumba wake asiwasiliane nae hata sms kwa sim ya mtu mwengine kama ya Mama yake au Baba ake. Nahisi hana feelings kwangu au Mnanisaidiaje Kwa hili?

    Jengine ni kwamba nilikuwa na mahusiano au urafiki na msichana mmoja hukohuko Tanzania kabla sijaondoka ila nilikuwa nikiyaona ya kawaida tu,
    Kumbe Mwenzangu alikuwa na hisia za Kimapenzi kwangu kwani nilikuja kugundua wakati nishafika huku Ughaibuni, alinimkia mwenyewe baadae baada ya kujua nina mchumba tayari. Lakini anawasiliana nami kila siku ya Mungu mpaka naanza kumuonea huruma Kwa bidii yake.
    Hebu jamani nipeni ushauri hapa maana sijui niamue nini mpaka sasa.
     
  2. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,210
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Pole.
    Kiukweli huyo mchumba wako anakuyeyusha tu,cha msingi komaa na huyo mwingine ambaye wewe mwenyewe umekiri kuwa anakupenda na alikutamkia hapo awali.
    Be brave!
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    ushauri juu ya nini???mana ka kusoma hujui hata picha tu ka huyu ni mbuzi ama mbwa???
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MMMhhh, mbona swali lake kauliza sawa tu mkuu? anauliza hivi: amfanyeje huyo mchumba wake asie wasiliana nae ila tu yeye akipatwa na shida? kweli yawezekana mtu anae kupenda apige wiki 3 bila kuwasiliana? na kama inawezekana mbona huyu dada mbgine anae mpenda anawasiliana nae kila siku?
    haya sasa, umesha pata picha, jibu sasa
     
  5. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Piga chini mwenyewe nilikuwa naye kama huyo nikaona ananipotezea time hana future,penda ulipopendwa,waambie hata kama kujaribiwa syo hvyo,hata muonja nyama huonja kipande syo unasema unaonja huku unamaliza nyama nzima.
     
  6. P

    Pimpo Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kaka maisha kupendana, wengine hawapendeki. Ukiweza mpenda uyo wapili fanya kweli ila usije muumiza kwa kumbu2 za uyo anae kutumia
     
  7. s

    shalis JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uuuwiiiiii kesi za mapenzi mungu saidia hili ni janga la dunia..wewe mpende huyo anayekupenda bwana...asiyekupenda achan naye ila mtaarifu kuwa me and you its over nadhani yupo anaye maanisha mapenzi juu yangu ili awe awear .. na machakato mzima ....
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    mpende akupendaye kaka. Huyo anayekupenda mvute na huyo unayemwita mchumba tupa kule wanamchakachua huyo utakaaje wiki 3 bila mawasiliano. Hebu kaa kimya miezi 3 uone kama atakutafuta
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani ww kaka mbona unapata tabu bure,huyo dada wa watu keshakwambia nakupenda na anatimiza wajibu wake bila kujali umbali uliopo na pamoja na kujua una mchumba still amepata ujasiri wa kukueleza la moyon bado tu unaulizia cha kufanya na huyo anayekutafuta wakati wa shida zake,fungua macho yako usipoteze mda mpe nafasi anayekupenda acha kumbembeleza huyo asiyojua thaman ya penzi lako.
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ugaibuni ni wapi! nikutafute????
     
  11. F

    Ford89 Senior Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna watu hawapendika,fanya utakavyofanya.yeye kukutafuta mpaka awe na shida.
    Fanya mpango umchukue huyo anaekupenda
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    pole kaka...ukweli ni hivi kaka....mapenzi ya mbali ni undanganyifu tuu....hata huyo wa pili ambaye anajitiada sii vyema kuanzisha mausiano naye. upo mamtoni tabu ya nini tulizana tafuta wa huko huko au subiria ukirudi bongo utafute.
     
  13. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hata huyu ni great thinker?
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tafuta mwanamke huko huko ughaibuni achana na wa kibongo wana vurugu za maono sana.
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280

    yap!....umenena kweli tupu,...halaf hayo mapenzi yenu ya kulimbikiza yanawakosti lakn hamkomi,..kwani ukienda ughaibuni bila kuwa na mchumba tz_ili kusudi ukija uje upate mpya mnaona ubaya gani?...maake nimeona wengi mnalia kwa kutendwa na wachumba wenu,...fungukeni macho bhana
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    halfu wanapenda wembamba kama wewe sana watu wa ughaibuni,..wewe mshobokee na utampata tu...nawajuaga hao
     
  17. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    tafuta msichana huko huko hawa wa huku wako kimaslahi zaidi,tena huyo anayejua una galfriend na uko ughaibuni muogope.mwizi huyo kamata
    mwizi meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeen!
    hujasema huyo galfriend wako ana kazi yenye kumuingizia kipato????inawezekana kweli anataka kuwasiliana na wewe sema hela hana,kama vipi uwe unamtumia hivyo vidola sijui pounds uone kama hawasiliani na wewe.....kusema ule ukweli mie ningewabwaga wote wawili ningerudi na mzungu....
     
  18. ram

    ram JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180

    Kaka Penda unapopendwa Utakuja Penda usipopenda, akili mkichwa meeeen!
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Unataka kujaribu kupenda usipopendwa ilhali upendwapo papo? Usijaribu kuiweka rehani roho yako!
     
  20. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    waswahili wanasema mpende akupendae,asikekupenda achana nae-
    huyu anayesema simu yake ni mbovu ni mwongo-kama mtu anakupenda atafanya means zozote mzungumze,kama mama yake anamtetea kuwa simu ya mwanae ni mbovu-huyo mama pia ni mwongo,maana kuna wamama wasanii pia-inawezekena anafahamu kila kitu-ila anamtetea huyo binti
     
Loading...