Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipo na Safaricom!

Discussion in 'International Forum' started by simplemind, May 18, 2012.

  1. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,766
    Likes Received: 1,201
    Trophy Points: 280
    Hii advert ya Safaricom ambayo ina celebrate umoja wa Wakenya ni safi kweli. Majirani imarisheni umoja wa kitaifa.
     
  2. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    weka hiyo advert hapa tuione...
     
  3. m

    matsuo Senior Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  4. GreedyKenyan

    GreedyKenyan Senior Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
  5. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nyie ni watu wa kufundisha umoja watu......hamchoki kijisingizia kila kizuri!
     
  6. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Umoja wao utaonekana March mwakani, these people are delusional!
     
Loading...