Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipo mwanza leo - wa mwanza mpo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Janjaweed, Apr 13, 2010.

  1. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Wadau wapendwa, leo nimeingia mji wa Mwanza na kwa furaha kubwa saaana tu kuna yeyote aliye mwanza tutafutane jamani??

    kituko ni kwamba nimekutana na sewerage inajengwa ukitoka tu airport, furaha iliyoje kupokelewa na hili jambo
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    maendeleo hayo kaka...fikiria kabla ya hapo mambo yamekuwaje!..Mwanza watu kibao, we tulia utawaona ukiwaelekeza ulipo!
     
Loading...