Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipo kwenye ndoa kwa maiak 25 lakini sijawahi kumpenda mke wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Optic Density, May 11, 2012.

  1. Optic Density

    Optic Density Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=3]Wana JF nimekutana na hii kitu kwenye blog ya Dina marious. Huyu jamaa mwenye umri wa miaka 48 anaomba ushauri;[/h]
    Anasema tatizo lake kubwa linalomsumbua.Anasema yeye na mkewe wamekuwa pamoja kwa miaka 25 ya ndoa lakini amegundua hajawahi KUMPENDA MKEWE.
    Anasema alikutana na mkewe wakiwa shule na wamejaaliwa watoto wawili ambao kwa sasa ni wakubwa kabisa.

    walikutana shule na ilibidi kumuoa kwa vile walikaa muda sana kama wapenzi.
    Japo wamekuwa pamoja kwa muda mrefu amegundua hakuwa in love nae.Kila akikaa nae na kumuangalia hafeel chochote kabisa.Anajua ni jinsi gani mkewe anampenda na lakini anaona hayupo tayari kuendelea kuishi nae mpaka mwisho wa maisha yake.Mkewe ni mtu poa wala hajawahi kumkosea.Yupo yupo tu pia haelewi kama yupo sahihi.

    Haya mwenye ushauri anweza kumsaidia huyu jamaa afanye nini.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hiki kiranga.

    Labda akija mwenyewe ntaweza mshauru live on stage nione kama atapenda.
     
  3. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mwambie sababu mkewe haja cheat ndio mana hajawahi kumpenda....
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhhh.... Huyu mwongo.... Miaka 25 Leo utake kutoka Ana Kiranga.
     
  5. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kuna kabinti hapo mtaa wa jirani kanamzuzua. Akishaliwa fedha za kutosha na kupewa gonjwa maridhawa ndiyo ataelewa kuwa anampenda au la huyo mke wake.

    Kama wanavyosema wengine 'pumbafu kabisa'
     
  6. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu wengine kama cio binadamu wa kawaida jamani hivi miaka 25 unaishi naye wa nini sasa cpati picha jinsi anavyomtenda mwenzie Mungu ampe uvumilivu huyo mwanamke
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,788
    Trophy Points: 280
    ...Duh! huu ni usanii wa hali ya juu!!!!...Miaka 25 ya ndoa halafu anadai hajawahi kumpenda mkewe!!!!



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    huyu ana 'mid life crisis.....
    ndo inaitwa hivyo kitaalamu
     
  9. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Atakua kampenda Dina gafla uyo akajikuta anatumia njia iyo.Miaka 25 ya ndoa !!!Alikua wapi?Alafu eti anadhani hatoweza kuendelea na mkewe mpaka mwisho?Amzalishe mtoto wa mwenzio alafu saivi amwache! amwachie nani!!
     
  10. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Walikuwa wachumba kwa muda mrefu,akaoa,wakaishi miaka 25,UKIMWI UNAMUITA!
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Jamaa kavamiwa na mapepo mabaya huyo anahitaji maombi. na ukiona hivyo anatafuta sababu ya kuhamia kwa kimada aka Nyumba ndogo
     
  12. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ina maana kuna anaempenda!
     
  13. bowlibo

    bowlibo JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 2,001
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    uchizi ushamwingia
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna watu kila umri unavyo enda ndo wanapoteza akili, na wengine wanazidi kuwa na akili.

    Huyo kama sijakosea sana yupo katika ile ya kupoteza akili.
     
  15. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama alikuwa hampendi kwa nini alimuoa au alilazimishwa?
     
  16. majany

    majany JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hayo matusi yote hayajamtosha,atakua ni bwabwa huyo....anataka kuolewa huyo....
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mkataa pema.......
     
  18. t

    tete Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
     
  19. t

    tete Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hyo kali bt how was he able to live with her for such long?
     
  20. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huyo atafute sababu nyingine ya kumuacha mkewe lakini sio hilo
     
Loading...