Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipo kama sipo ila nipo na nitakuwepo!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mnekezi, May 20, 2010.

  1. Mnekezi

    Mnekezi New Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni Maisha yako, marafiki wapo! maisha yanakwisha! marafiki wanakwisha! Kwanini uwahitaji watu wengine wawe marafiki!endapo una maisha yako na marafiki wapo... Nipo sana waungwana, ila nipo sipo Bongo. Unajua nini mdau wangu? ... mtu, watu, tunapotezana ila tupo..:confused2:
     
  2. m

    muhanga JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mh hivi hiki ni kiswahili au? mmn nahisi sijasoma makala za kiswahili siku nyingi hata naaza kukisahau hasa kama hiki kilichotmika hapa, huwezi amini sijamuelewe ndugu yetu huyu alichojaribu kusema! anyway karibu mgeni!
     
  3. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #3
    May 23, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo wewe tu ndugu yangu... Mmh! mimi mwenyewe sijaelewa!!!
    Anyway, Karibu!!!
     
Loading...