Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipepo wa ngono au ni kawaida??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sinai, Apr 12, 2011.

  1. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani, nina rafiki yangu wa kike, yeye anapenda sana kufanya mapenzi.Yaani kama siku sijaenda kazini, anataka mchana apate round kadhaa, usiku tena round kadhaa, ikiwezekana anataka si chini ya round tatu(mchana 3 na usiku 3) au zaidi? Jamani hii hali ni yakawaida au huyu dada anapepo wa ngono? Nawakilisha!!!!!!!!!!1
     
  2. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmefunga ndoa halali?
    Usije ukawa unayahudumia wewe hayo mapepo..hebu nenda kahalalishe mapepo yaondoke...vinginevyo tutakupoteza
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,346
    Trophy Points: 280
    Labda we una tatizo

    sasa subiri atoke nje ndio ujue tatizo lipo wapi...

    Pepo la ngono ni kutembea ovyo ovyo na watu tofauti

    mwanamke kujiachia kwako hivyo na kuwa muwazi unapaswa kushukuru
    wengine wana prefer kutoka nje...
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha ha SINAIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII habari yake bana........................
     
  5. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mh! Dena una reference!!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Daahhh
    Haya bwana ..
    sijui ndo unataka kusema
    we ni mzuri sana kwenye hii
    Idara yaani anakutaka masaa yote..

    Nway u should be very happy
    sababu watu wana complaine hawapati
    za kutosha.. have fun usisahau plastic bag ..
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,346
    Trophy Points: 280
    Dena never forgets
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Nimekukubali!!
     
  9. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmh...jamani!
    sasa sijui ni nani mwenye mapepo.....Dena naona hutaki mchezo...SINAI mkuu tafadhali, hivi upo kidato gani?...Tupunguzie mambo ya kitoto,
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh we mkale,...
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...maskini,
    huenda hana uhakika na mzunguko wake wa mwezi.
    Ni mbinu asilia ya kutafuta mtoto kwa 'ari kasi na nguvu zaidi!'
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    piga kazi hyo hadi kieleweke lakini unakula au unaduu tu.....
     
  13. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    ndo matatizo ya vijana wa siku hizi, jandoni hamjapita hata kufatilia mafunzo mtandaoni na vitabuni mnaona tabu....mchape sawasawa mpaka akikuona hatamani tena kitu yako, sio unagusa juu juu af unategemea ataridhika, tena unabahati bado yupo na ww, vinginevyo nangeshakuacha.
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kanichanganya
    Demu wa Asali, demu wa kupima, demu wa dozi mara 3
    haya mkuu patia yeye dozi ndio raha yake
    ukiacha anakwenda pata kwa mwingine
     
  15. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    asante sana DA Sina haja ya kuchangia
     
  16. L

    Loloo JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na itnojec utakua humfikishi mwanamke ukimfikisha to peake haeindi zaidi ya mara 3 na baada ya hapo atkaa wiki hatamani dume lakini ukiona kila siku anaachia miguu ujue unapiga rasharasha
     
  17. d

    dp cooper Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha, hiyo ngoma bana huipingi vye inavyotakikana,itabidi uongeze uchuzi kiasi,piga ngoma kisha alifajiri akiamka hataki umkaribiye kabisa maanake imechubuka.
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yupo form two B!!!lol. Ndo huwaga wana hayo mambo sana!
     
  19. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    KWA KUFUATILIA KUMBUKUMBU ZA hizo thread alizotoa SINAI kwa mujibu wa MAKTABA YA DENA , inaonesha huyu ,
    SINAI bado ni mvulana mdogo sana,,,UJANA BADO UNAMSUMBUA na ndiyo maana hata dose anayoitoa kwa huyo dada bado ni ya kitoto hatosheki.
    POLE SINAI, UKIKUA UTATULIA NA DOSE PIA ITAKUWA YA KUSHIBA ,
    JITAHIDI KULALA MAPEMA KUAMKA MAPEMA UKUE HARAKA, HAYO MAMBO YAPO TU HAYAISHI ,,lol
     
  20. m

    menny terry Senior Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwa kawaida mwanamke ana kiungo kiitwacho G spot na tafiti zina onyesha kiungo hicho kiki guswa vizuri hutoa ute mwingi na hapo mwanamke anakuwa amefika kileleni hali hii hupelekea kutosheka na kutotamani kila mara tendo so I think humfikishi huko.
     
Loading...