Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni Uzoefu wenu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nyquist, Dec 24, 2010.

  1. nyquist

    nyquist Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wake kwa waume ktk hili jukwaa.
    Nina mpango wa ku purchase gari aina ya ISUZU wizard,Naomba uzoefu wenu juu ya gari aina hii NB: uzuri wake na matatizo yake, pia mnaweza kunipa alternatives zingine ili niweze kuspend pesa yangu ktk gari muafaka.
    Angalizo:
    engine isizidi 3000cc
    good fuel consumption
     
  2. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sina uzoefu sana na hizo gari lakini ungejaribu kuulizia upatikanaji wa spea zake upo vipi, otherwise mi naiona ni gari nzuri yenye mvuto
     
  3. nyquist

    nyquist Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
     
  4. nyquist

    nyquist Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    17974k.jpg 17974d.jpg 17974j.jpg
     
  5. mbogodume

    mbogodume Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkuu hata mimi na i feel sana hiyo mashine, ngoja nisubiri wadau watoe michango yao kwani ni muhimu ili niweze kufanya maamuzi
     
Loading...