Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni Ushauri

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Qastrap, Nov 29, 2010.

  1. Q

    Qastrap Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ninapenda kusomea mining engineering...vp soko lake na biashara yenyewe na manufaa kwa upande wa mishahara na mambo yafananayo na hayo...?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Its fine but feel that you have limited job opportunities once you're done with studies.
     
  3. D

    Dick JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni nzuri, high pay, changamkia.
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ila usiogope kufa, unaweza kukaa chini ya ardhi kwa miezi 3 kama jamaa wa chile? au jamaa zetu wa New zealand? Je uko tayari kukaa porini kwa muda usiojulikana?

    Nakutia moyo, kazi za mining zinalipa sana, na ziko nyingi sana kwa sasa na hazina mipaka ya nchi. Ukipasua book vizuri utafanya kazi hizi dunia nzima. Ila unaweza ukakosa muda wa kukaa na familia yako, uwe tayari kwa hilo.
     
  5. safariwafungo

    safariwafungo Senior Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    unapochagua kozi especuialy at professional level ni vyema ukaondoa fikra za kuajiliwa instead jaribu kutengeneza mazingira ambapo kozi yako utaitumia ku-generate wealth at your own capacity kama mjasiliamali na haijarishi umesoma kozi gani!
     
Loading...