Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni ushauri kwa hawa wanawke watatu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PAS, Mar 23, 2011.

  1. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    WADAU hali zenu???
    nina gf wangu tupo nae zamani, ila apa miezi michache nimekuwa na uhusiano na wengine kwa mda huu, yan ni kweli nawapenda nao wanakubali kuwa nawapenda na wapo tayari kuwaacha wa kwao ili wawe nami, ili wao wanawaswas kama nawadanganya sababu uyu GF wangu nipo nae muda mrefu..

    Kiukweli kuna uyu GF mmoja wa nje ana vigezo vyoote abavyo mi navitaka na ninamkubali sana hata katika mambo ya maisha ya baadae yani ni mshauri mzuri.

    mwingine yeye ndo mruri balaa ila mjanja japo ana upendo kama wengine ila yeye tukiwa nae kwenye simu wanampigia kila mara kumtongoza japo ana msimamo,ila was wangu ktk 10 wanaomtongoza hivi ata mmoja hatamkubalia???

    Uyu GF mwenyewe"mamaa' yeye haeleweki yan anfata tu kila nsemacho wkt inabid awe mshauri pia... yan yupo yupo na ndo ana upendo kuliko woooote.

    SASA NAITAJI USHAURI WENU WADAU
     
  2. S

    Strategizt Senior Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    PAS acha umapepe hao magirlfriend wote wa nini??????? Si uwe naye mmoja tu unavyoachagua utadhani nyanya
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mchukue huyo wako wa zamani achana na hao usiowajua vizuri.
    Zimwi likujualo?
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yani, hii kwangu mimi ni kichefuchefu haswaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    chambua kama karanga * 2....chagua wote,tangaza ndoa kwa wote, chakachua wotee na ukimwi juu!!
     
  6. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye red huo ni mtandao wa ngoma kuwa makini.
     
  7. duda

    duda Senior Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waache wote na utafute mpya!! naana unaonekana hujui nn unapenda
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkubwa thats too much. Kwa hiyo unatuambia hivyo kujionesha kuwa unawachanganya, kichefuchefu kweli jomba! Mla, huliwa!
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Are you okay bra?

    I think something is not happening in you

    Kwa nini unawachanganya? Why not decide on one? Are you planning to merry em all or you are just a play boy?

    Kama sivyo bra chagua mmoja then wasaidie wengine wakutoe moyoni watafute future ya mauhusiano kwa wengine otherwise utakuja kuwaumiza na itakugharimu maishani
     
  10. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    NDO NAJITAIDI NIWE NA MMOJA ILI am sure ntakua nae mmoja soon... we toa ushauri, uo umapepe ndo nataka mnishauri niache
     
  11. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    If you wanna go for good go for this one, trust me you wont regret.
     
  12. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    bora nibaki nao wote
     
  13. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mbona hivo??? ndomdna naitaji ushauri wenu
     
  14. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unatutania au?

    Contrary to you signature
    .....Mimi na CHAgua DEmu MApema wewe je??

    Are you out of yourself? Sa mbona unachelewa kuchagua mkuu.......
     
  15. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hapa mimi nimekupa Big Up..........chnagamka mjomba chomoka na wako mmoja faster.....angalia yupi anamuelekeo utakaorandana na move zako....au sio babu
     
  16. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bro awa wengine wanao watu wao ila wamawsema kuwa wanataka kuwaacha ili wawe nami,ila nashindwa kuwajibu maana naona ntamuumiza mamaaa...
     
  17. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ndio mapema sasa ivo nimeomba ushauri wenu ili niwe na mmoja mapeeeema

     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nawe unaye wako wa zamani . Hawa badae watakuacha kama wanavyotaka kuwaacha hao wenzio
     
  19. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mfano wewe hapo unaona yup yupo sawa???NSHAUR
     
  20. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    nami ndo was was wangu wasijeniacha maana hawa wanawake ni vigeugeu....
     
Loading...