Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni Ushauri JF: Huyu Jamaa si Anataka Kuniibia!!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Junius, Jun 27, 2009.

  1. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Wadau JF naomba ushauri kuhusu huyu jamaa amekuwa akinitumia e mail akinitaka kumsaidia kuhamisha fedha kwa kutumia akaunti yangu. Hii ni mara ya pili kupata e mail ya namna kama hii, mara ya kwanza nilipata kwa jamaa ambaye kwa mujibu wa jina lake nahisi ni kuoka Afrika ya Maghribi, baada ya kuisoma tu nikaifuta. Leo nimeona e mail nyengine kutoka kwa mtu mwengine nahisi vilevile kutoka Afrika Magharibi, kinchonishangaza vp wanapata e meil yangu.Najua kama huu mchezo ni wakitapeli ninachowataka kunijuulisha kama naweza kumjibu nikamueleza kuwa akome kunitumia e mail za kitapeli, au nikikontakti nae itakuwa ndo nimejiuza.Nawasilisha na haopo chini ni e mail yenyewe.



    Dear Friend

    Greetings to you. After getting your contact information through a personal search and I have this strong personal conviction that you can handle this transaction perfectly on my behalf; I am Mr. Ahmed Owusu, a retired banker.

    I am writing to solicit your assistance in the transfer of US$5,300.000.00 dollars to your nominated bank account. This fund is an excess of what my branch in which I am the manager made as profit before I retired from office. Since then, I have placed this $5,300.000.00 on Escrow call account without a beneficiary in our bank. I contacted you for assistance after getting your information during my personal search.

    As a manager with the bank then, I cannot be directly involved in this money, thus I am impelled to request for your assistance to receive this money into your bank account. I intend to part 50% of this fund to you While 50% shall be for me. This transaction is legal and practically no risks involve, it will be a bank-to-bank transfer. All I need from you is to stand as the original depositor of this fund.

    Await your reply for more details.

    With Regards,

    Mr. Ahmed Owusu.
    00233242213059
    Note: I am dealing with you on a personal note, Hence you have to keep this transaction confidential.
     
  2. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Junius,
    Wala usipoteze muda kumjibu, hao ni matapeli. Next time huna haja kusoma content nzima kutambua kuwa hayo ni magumashi.
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Junius, Junius, mpaka leo hujajua hizi scam za Wanigeria? Achana nao haraka sana, au watakuliza!
     
  4. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2009
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Usijibu hao ni 419 scam!
     
  5. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huo ni utapeli.
    Usijibu chochote.
    Mimi nimeshapokea zaidi ya Email 20.
     
  6. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hawa ni macybers man wala usipoteze muda wako, Kuna frauders kibao achana nao na usifanya wala kuwarudishia majibu katika email yako, Wapo kila sehemu hata Africa, Senegal, Mali, Na hasahasa West Africa, Na wanashikiana na watu wao wako Ulaya, Achana Nao
     
  7. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nasikia kuna mtu ambaye hakuwa anawafahamu vizuri, walienda naye mpaka akawapa details za akaunti yake ya benki na baadaye alikuta wameiba pesa kwenye akaunti yake.

    Na yuko jamaa mwingine yeye aliwashtukia akawaambia kama wanataka kuhamisha pesa kupitia kwake basi wamtumie angalau hata dola 1000 ili afungue akaunti ya kupitishia hizo pesa wale jamaa wakamwambia kuwa hayuko serious basi ndo ikawa mwisho wa mchezo.

    Mimi nimeshapokea pia emails zao zisizo na idadi. Na ukitaka kujua kuwa ni za utapeli utakuta kuwa wakati mwingine hiyo email imetumwa kwa "undisclosed recipients (ina maana imetumwa kwa watu wengi si wewe peke yako)

    So Junius hao ni matapeli na wezi wa hali ya juu, achana nao.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mazee mbona unaanza kutuaibisha wana-jamvi? Kumbe ujanja woote mwisho ni JF tu..aaarrghh.. Wewe msaidie msela kuhamisha 'ela' zake kwenye akaunti yako halafu za utatupa simulizi iliyokamili hapa JF ili ibaki kumbukumbu humu jamvini..
     
  9. O

    Ogah JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    siku hizi tunawaita "Yahoo Yahoo".....

    Junius....if you fall "Mugu"...i will be your "Master ooohhh".........me go chop ya dollar ooohh
     
  10. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    On the other hand, I only want to share this infos with others in JF.
    Lakini Mkuu kama utanipa akaunti namba yako tujaribu poa tu.
     
  11. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Usiwe na wasi wasi Mkuu Junius.Hii ina maana mbili
    1 Kuna jamaa(anaweza kuwa Mnigeria au any West African) ambaye ameona email yako ukifanya international tranzaction na hivyo anajua una fedha

    2 Huyu jamaa lazima atakuomba bank details zako-USITHUBUTU KUFANYA HIVYO

    3 Kwa vile ana email address yako unaweza kumuandikia the roughest language you have.

    4 Akipata majibu matatu au manne kama hapo no.3 atajiju

    Mimi nimepata hizo emails nyingi sana na kuzifuta peke yake haitoshi MJIBU as in no3.
     
Loading...