Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nipeni updates wanajamii.....

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by gizalucky, Oct 13, 2011.

  1. g

    gizalucky Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hivi hizi ngos kama Egpaf, path, pathfinders...huwa wanatoa mshahara bei gani?? kwa daktari??working as project coordinator??
     
  2. M

    Maega Senior Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watu hawana ajira wengine wanauliza salary, duu!
     
  3. g

    gizalucky Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    @ maega kupata kazi ni process.....and information is power ndo maana watu wanachange jobs now and then...hata ambao hawana job kwa sasa they need to have information kama matangazo ya vacancies.


    nipeni feedback wa ndugu
     
Loading...