Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni umuhimu wa event kama hii kwa watu wanaowakilishwa na JK

Discussion in 'Jamii Photos' started by Xuma, Dec 28, 2011.

  1. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ngoja na mie niungane nawe kusubiri majibu toka kwa waungwana.
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mods ondoeni ilishajadiliwa sana
     
  4. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    steven siger jamaa na mkubwalii
     
  5. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ni muigizaji pia
     
  6. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kwani alikwambia ni kwa ajili yako, we vipi bana. Acha dokta atengeneze historia alaah!

    Uchumi umshinde, hata kutumia napo ashindwe?

    Natania: Watakuwa walikuwa wanajadili namna ya kuwasaidia kina Kanumba kuzama Hollywood, si unajua ziara za dokta zinaitoa sana nchi kiuwekezaji
     
  7. p

    pat john JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote wasanii.
     
  8. driller

    driller JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mwanangu haya mambo yananiudhi kinyama yani hapa nchini..!
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mbona ya kanumba na ray hujaweka?
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni kumbukumbu na tija kwa riz'√łne
     
  11. kombati

    kombati Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A jakaya mrisho kikwete films
     
  12. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Anataka kuwa actor akimaliza urais. Naona kila akienda marekani lazima aonane na actor au mwanamziki au mcheza basket ball halafu anasema anaenda kutuombea misaada ili ku-justify hela yetu ya kodi. Bongo kweli tumelala wacha waliobahatika kupata kura zetu wenyewe wafaidi maana ni sisi wenyewe tumewapa na kodi tunalipa wenyewe wale
     
Loading...