Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni ujanja wa kupata dashbord ya zte au huawei.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Slave, Apr 28, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Wanandugu natumai mpo safi kwa uwezo wa mungu.wazee nipeni ujanja wa namna ninavyoweza kupiga simu ktk pc yangu,dashbord za huawei zile za zamani zilikuwa na option hiyo ila za sasa hazina hiyo kitu,kama kuna yeyote anaweza kunipa muongozo wa namna ya kupata dashbd yenye uwezo wa kupiga au kupokea simu nita furahi.
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Tafta modem ya zantel au sasatel install dashboard yake itakubali kupiga na kupokea simu line zote
     
  3. dlink

    dlink Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15


    niPM achia mail address nku2mie dashboard hzo!
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Mkubwa chief mkwawa.nimekupata kaka. Pia dlink nime ku pm.
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    pm tangu jana mpaka leo huja iona tu?
     
  6. dlink

    dlink Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    bado hujapata?....afu useme thx!!!
     
Loading...