Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni ufumbuzi wana JF kuhusu hili???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jemsi, Aug 29, 2012.

  1. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani jina langu lipo kwenye admited facult TCU lakini clioni kwenye chuo nilichochaguliwa?nipeni ufumbuzi,
     
  2. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka hli limeshaongelewa sana b4 hujapost smthng chunguza kwanza.
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    MAJINA YASHAENDA VYUONI...ila kwa hilo lako nadhan shida ni chuon na sio tcu...hapa unaweza pia wapigia tcu ukaongea nao kwa msaada zaid!!!
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sisi wengine ndo hatujui hata kama yamefika chuoni ama vipi...mpaka leo hawajatoa kwenye web yao..
     
Loading...