Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni nchi muone....!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by J.K.Rayhope, Jan 18, 2012.

  1. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WanajF,Nina masikitiko.Nchi yangu si maskini!Hata kidogo.Najua wengine humu watasema nimevuta bhange au nimelewa,sivyoo,ni kwamba Wtz wa leo wengi ni jobless na hawajutii hilo,kwao poa tu,cv za wengine super phd,masters,adv dipl etc NO KAZI.Sasa mnipe nchi mtaona mabadiliko.Matumizi makubwa yasiyo ya lazima,NO.Waziri atembele ESCUDO,Naibu COROLLA.RC atembelee HONDA,DC atembelee baiskeli.W.Mkuu atembele RAV 4,Mimi nitatembelea 110.Pesa nitakazokuwa nimeokoa niwanunulie WANANCHI matrekta kila kijiji kilime nalo,wananchi lazima kulima sana,hakuna kucheza pool n.k.Niwajengee Zahanati kila kata,niimarishe hospitali Za mikoa,uzembe kwa mali ya UMMA mwiko,fedha mpaka senti maelezo ya kutosha,ukishindwa majukumu kaa kona uone ilivyo kazi kukaa bila kazi. Unajua tumbo lako ni ajira yako?Nina mengi sana mema.NINA NIA NJEMA,NAOMBA NCHI NIINYOOSHE...(SAUTI ISIYOSIKIKA)Nawasilisha.
     
  2. k

    kicha Senior Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    pole sana kwa uchungu ulo nao juu ya nchi yako, lkn kwa sasa hakuna wa kuaminika wananchi hawajui hata pa kukimbilia wanasiasa wamewaangusha sana
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Naogopa na sipendi mtu ambae jina lake lina JK ndani yake kutawala hapa nchini.
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzio alianza na ahadi hizohizo maisha bora kwa kila Mtanzania.
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,749
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    hatukupi - serikali yoyote duniani haiongozwi hivyo unavyofikiria wewe - kwanza una jazba.
     
  6. S

    STIDE JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Haya ni matokeo ya JK kuboronga!! Kila mtu anajiona anaweza!!
    Big up mkuu kwa uchungu ulonao juu ya nchi yako, mwenyewe nitakupigia kampeini!!
     
  7. t

    tenende JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    SAFI! Comment nzuri!
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bora tulipe jeshi hii nchi
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unayo haki yako kikatiba kugombea wakati ukifika jitokeze mwaga sera matokeo ya kura ndo yatakayokuhidhinia ushauri wangu tafuta chama chochote cha upinzani na siyo ccm 7bu hata jama uonyeshe una uchungu kiasi gani na nchi yako hakuna atakaekuelewa wala kukupa kura
     
Loading...