Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni mitano mingine 'nifunike' zaidi-Kikwete

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Msharika, Jul 2, 2010.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  2. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,148
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mmh! Kumbe mitano iliyopita amefunika? Kwa kubwa lipi? Mbona hali zetu wadanganyika zimezidi kuwa mbaya? Mitano mingine si ndiyo tutapotea kabisa kwenye ramani jamani au ndo kama alivyosema 'atufunike'-atufukie kabisa?
     
  3. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    "kufunika" sound like oxymoron like 'sharp dull'
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Jul 2, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Huyu hapa:

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Bravo JK, MIAKA MIWILI YA KUJIFUNZA MITATU AMEFANYA KAZI TUNAYOIONA , SASA TUMPE MITANO AMBAYO NI YA KAZI TU
     
  6. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    alidai hii mitano alikuwa anajifunza na kafanya yote hayoo, akiongezewa mitano zaidi itakuwajeee?? aliuliza.

    ila desemba 30, 2005, alisema, mafanikio ya awamu ya tatu ni makubwa, tutajitahidi ya kuyaendeleza, na hata kiatu kisipokutosha unaweka majani!!! tehe tehe...
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,631
    Likes Received: 9,217
    Trophy Points: 280
    Taarabu tupu.
     
  8. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Miaka 3 ya kujifunza na kufanya semina angalizi; Kusafiri na kuijua dunia, Miaka miwili ya kuandaa timu ya ushindi; Miaka mingine mitano ya kujiandalia 'mafao ya uzeeni' na kuandaa mtu wa 'kupokea' kijiti teh teh teh
     
  9. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapa anamaanisha afunike macho yaani afumbe macho mafisadi wazidi kuitafuna Nchi yetu
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huyu nae alisha nikatisa tamaa sana
     
  11. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Du. Kumbe jamaa alikuwa anajifunza!!!! Mbona wakati anaomba kazi hii mwaka 2005 hakusema kuwa anaomba urais ili akajifunze? Kumbe ilikuwa miaka ya kasi mpya , ari mpya na nguvu mpya ya kujifunza? Katika kujifunza kuna kufaulu au kushindwa. Mi naona kama kweli alikuwa anajifunza miaka 5 iliyopita basi amefeli masomo na inatakiwa a"DISKO" siyo "supplimentary". Huwezi kwenda kujifunza ikulu!!!!!!!! Mambo gani haya jamani
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Yaani tangu alipopewa unaibu waziri wa madini, fedha, mambo ya nje alikuwa hajajifunza bado? unawezaje kwenda vitani hujui hata trigger ya bunduki iko upande upi na unafanyaje ili kutumia bunduki? Huu ni upuuza, dharau na matusi ya hali ya juu kwa wananchi.
     
Loading...