Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni mawazo kwa site hii (forum)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Firefox, Oct 22, 2012.

  1. Firefox

    Firefox Senior Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mambo vipi wakubwa, hope michakato inaendelea kama kawaida.

    Nimetengeneza forum site kwa ajili ya mobile phones discussions, na matarajio yangu ni kuwa na audience sehem mbali mbali duniani.

    Sasa kwa stage niliyoifikisha nimeona si vibaya nikiwashirikisha wadau wangu wa JF tech and gadgets before sijai launch rasmi na kuanza kuipa promo.

    Sasa naomba wakuu mnipe input ni wapi pa kurekebisha, wapi kwa kuongeza, na jinsi ya kuifanya iwe forum bora na ifanye vizuri kwenye area hiyo, kwa experience ya JamiiForums, ni matarajio yangu kwamba nitapata mawazo mengi ya kujenga na kuiboresha.

    Wakuu Chamoto na wadau wote wa Jukwaa hili na wadau wa JF kama Invisible et al nitafurahi kawa mtanipa neno lolote either hapa kwenye post hii au hata kwa PM.

    Nitafurahi kusikia kutoka kwenu.

    site yenyewe ni www.mobilephonesforum.com
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mimi binafsi sijapenda jinsi ulivyo weka forums za mobile brands, kuna brands nyingi sana na nimaarufu umeziacha kama vile HUAWEI,ZTE na WACHINA,nakushauri uweke Forums za platforms kama vile Android, iOS, Windows Phone, Symbian na nyinginezo
     
  3. Firefox

    Firefox Senior Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Thanks man, NOTED!!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,107
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Gwaan Firefox yuh wuk is gudo.........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. n

    ndagu Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui mwisho wako unataka iweje? pengine sijakuelewa yani unataka watu wachat kwenye simu au iweje? au wawe wanaongelea mambo mbalimbali ya simu zao? tafadhali nifafanulie, binafsi nimejisajili na sijui pa kuendelea japo hujaanza rasmi lakini nilidhani nitakuta kitu kinachofanya kazi tayari.

    Ila umefanya kazi kubwa, hongera sana sana
     
  6. Firefox

    Firefox Senior Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Thanks mkuu, hii ni discussion board kama jinsi ilivyo jamii forums (jamiiforum ni wider na ime cover areas karibia zote) but hii ni specific kwa ajili ya discussions zinazohusu mambo mbali mbali ya simu na technology zake, challenges ambazo watumiaji wa simu wanakutana nazo, maswali mbalimbali kuhusiana na technolojia ya simu ulimwenguni, na kila kitu ambacho unaweza kukiwazia kuhusu simu yako. Thanks for registering, bado nakusanya maoni ya wadau.
     
  7. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    gud work kaka nimeshajisajiri naisubilia kwa hamu
     
  8. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Good work! Ila weka categories na boards ziwekwe kufuatana na category. Mfano Hacks & Tricks, unlock codes. Mimi nimekuwa developer wa SMF Forums kwa kama miaka miwili, so angalau naweza kukupa productive ideas on growing forums. Just ni PM
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwanini mkuu usimPM kwa maelezo zaidi kuliko kumwambia akuPM..
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    good one naona upo juu balaa safi sana..
     
  11. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Firefox wazo zuri ila sasa mi nadhani ungeifanya ika target watumiaji wa simu wa afrika mashariki au afrika (ntakupa sababu later, maana natumia simu siwezi andika sana ), Donn sijui unazungumzia aspect gani? maana hii forum ni vbulletin sio smf.........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nitafanya hivyo Ndeticha Sizungumzii designing, nazungumzia methods za kuunda successful forum, haijalishi kuwa ni bbpress, smf, vbulletin, mybb phbb or any just special features @C6
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. N

    Nyasiro Verified User

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nilitegemea kupata mobile version ya hii site manake walengwa wake ni watumiaji wa simu lakini haijawa hivyo. wazo ni zuri sana.
     
  14. Firefox

    Firefox Senior Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ahsanteni wakuu, mawazo yenu nayafanyia kazi, nyasiro Mobile version ipo but sijaifanyia kazi kwa sana kuhakikisha compatibility and look iko poa kwa muda huu, but soon itakuwepo mobile version ambayo ipo compatible na browsers mbali mbali za simu na mwonekano mzuri.
    TZ boy ndetichia na C6 karibuni sana wakuu. Donn nimekucheki kwa PM
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,843
    Trophy Points: 280
    forum unaistall dk kadhaa kitu kipo online hio sio kazi ila kazi inakuja kuipromote na kufanya user wabaki katika forum hapa ndio kazi kubwa.

    1. Utahitaji topic zenye akili na expert mbali mbali kwenye fani tofauti

    2. Uwe na backlink kwenye website maarufu zinazoingia watu wengi. Mfano hapa jamiiforums unaweza lipia tangazo waeke link ya site yako then uhakikishe user wa hizo site utakazoeka link yako wapo interest na mambo hayo

    3. Uwe na kitu special ambacho wenzako hawana. Mfano kama mimi naanzisha website ya siasa naeza muomba even kumlipa dk slaa then namueka awe anajibu maswali am sure 100% after some weeks nna member zaidi ya 1000.
     
  16. N

    Nyasiro Verified User

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Firefox nimeshindwa kuregister ile image verification haina kitu nimerefresh mpaka basi hamna kinachotekea.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,389
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kazi nzuri kijana:smile:
     
  18. N

    Nkwama welding Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumia simu yenye android nimeshindwa kumaxmise na kuminimise ukubwa WA herufi kwenye site yako kama hayatanuki basically utakuwa umeinyima site kionjo kizuri sana.Ila mimi tayari ni member.
     
  19. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sehemu ya kujoin umeandka click her instead of here.....
     
  20. d

    dylan Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nyc mkuu,keep it up......
    fanya kuorganize some expert na kuwa up to date na new releases kama JF
     
Loading...