Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni maoni yenu kwenye furum hii

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by gwankaja, Feb 28, 2012.

  1. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 889
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 180
    www.mitandao.pkrack.tk/index.php

    Wakuu pitieni hapo juu na mnipe maoni yenu
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sina utaalama mkubwa sana kwenye web lakini kwa nini bado web developer na waanzisha site mpya bado wanatengeza site kwa standars na Protocol za XHTML na WAP wakati future ya web ni HTML5.

    Ukitengenza au ukitafuta script zilizotegenzwa kwa HTML5 basi vifaa vya mobile vitaipata web yako bila shida tena kwa quality nzuri

    soma makala hii inayohusu uchaguzi wa uchaguzi wa Wapsite Vs HTML5

    Alafu site yao haijulikanai hata maudhui yake. . home page unaona tiitle na kutakiwa k usajili. Sasa mtu asajili wakati hajui asajili kuona nini. Ina maana umetumia hisia kila mtu anajua Darforum inahusu nini.

    Kama site ni mpya iache iwe huru mambo ya usajili ni kujiweka vizingiti wewe mwenyewe wakati ndo kwanza unatafuta visitor . Unaweza tengeza user guest watu watumie free. kuona kuna nini. Lakini hii nayo kama scrip ina loopholes una jamaa hapa nimeona wanatafuta site za kujifunzzia. kuhack lol

    Anyway hongera hayo ni maoni tu unaweza kuyapotezea kama utaona ni kukukatisha tamaa...
     
Loading...