Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni madini ya nchi yote.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by New2JF, Feb 29, 2012.

  1. New2JF

    New2JF Senior Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ''Nipeni madini ya nchi yote ya Tanzania, then mimi nitayatumia kuilisha nchi yangu na Tanzania yote kwa miaka yote''. Haya ni maneno ya Rais Kagame wa Rwanda akimuambia JK na serikali ya Tanzania.

    Mwana JF unasemaje kuhusu kailu hii? Hii ina maana gani?
     
  2. n

    ngilenengo1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Hii ni MATUSI kwa JK. Ila tunatakiwa kutafakari kwa nini tunataabika hapa nyumbani wakati rasilimali tunazo? Kagame kama kweli amesema, basi ni aibu yetu sote kuwa tuna viongozi vipofu wasioona kuwa utajiri wetu unapotea bila kuwanufaisha watanzania.

    Tukiona hatuwezi kutumia utajiri wetu basi Tumsikilize kagame...!
     
  3. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maana yake ni kwamba anamwambia JK kuwa "Wewe JK ni mjinga, mnakuwaje masikini na mna utajiri wa kutosha wa madini"?
     
  4. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kagame yuko kikazi zaidi - kutumikia waliomtuma na kuhakikisha wananchi wananufaika na resources zake ziwe natural or otherwise.
    Anatushangaa kwa nini tu maskini na tuna njaa wakati tuna kila kitu (kumbuka utamu wa madini anaujua, alivamia DRC na kupora madini mengi tu) na nchi yake inategemea kahawa tu lakini uchumi wake ni afadhali kulinganisha na wa kwetu. Hapo hajahitaji mbuga z
    a wanyama.
    Cha kushangaza hawa watawala wetu wala hawapatwi na wivu wa kuendelea, maadamu wao kila kitu ni serikali inalipia.
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Ni sawa na mtu akutukanie mama yako mzazi.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kagame is right na JK nadhani atakuwa alihisi katukanwa maan wakwere wakipewa live huwa wanamind kama yule paroko alivyowananga live kuwa wako bize na ngoma tuu kusoma na kufanya kazi kwao mwiko
     
  7. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,104
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    tupe kwanza chanzo cha habari ili tukianza kutokwa na mapovu kama kawaida yetu hapa jf basi tuwe na mahali pa kuegemea!!
     
  8. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona mnapenda kurudia rudia jambo.

    Kwani mkuu alipokuwa Davos, aliambiwa nini na minjemba ya majuu?

    Kauli inajieleza kwa umakini. Jamaa hajaimudu nchi. Lakini anafanya maksudi. Si alichaguliwa na 27% ya wapiga kura. Kwa vile mlimsaliti basi naye anafayizia woooooote.
     
Loading...