Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NIPENI MAANA ZA MANENO HAYA KAMA BOUJE(france),GHILBA,KADHIA,RA NDAMA,

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Advocate J, Jul 24, 2012.

  1. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wana jf naomba sana tafsiri ya maneno hayo hapo juu! n.b cna kamus ,ndo maana nauliza!
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Ghilba = udanganyifu
    Kadhia= tukio
    Randama=Kufanana
     
  3. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mpigamsuli .

    Kwanza haiitwi Ghilba! ... ni Ghiliba

    Ra ndama ... sijui unataka kusema nini ... labda ni neno Landana ... Anyway maana yake mimi ntakuambia kwa kingereza

    ==

    ghiliba[SUP]*[/SUP] nm [i-/zi-] deception, cunning, humbug.

    kadhia* nm [i-/zi-] affairs, incident, event, happening; misfortune.

    landana kt [sie] resemble, be similar.

    ===

    Alafu kuhusu KAMUSI ... mpigamsuli nilishawahi kuipost hapa Jamvini ... fuata hii link chini U-I-DOWNLOAD


    DOWNLOAD KAMUSI: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-lugha/213034-kamusi-dictionary.html#post3662792

     
Loading...