Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni Maana ya Neno 'MAKUBAZI' wakuu. . .

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Life.co.tz, Oct 19, 2012.

  1. Life.co.tz

    Life.co.tz JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Alafu asiliya neno hilo ni wapi? Mwisho kabisa lisome Neno hilo ukianzia nyuma - kinyumenyume
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,311
    Likes Received: 2,470
    Trophy Points: 280
    We ulikuwa huna nia ya kujua maana ya hilo neno...ulikuwa unataka tulisome in revesre way..
    Anyway hamna msikiti karibu uende ukaulize?
     
  3. Life.co.tz

    Life.co.tz JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ok Mkuu nimekusoma hujakosea kabisa huko nitapata a real meaning
     
  4. J

    JAMSHID Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo neno bwana ukiachana na maana hiyo ambayo we unajua lina asili ya kimakonde tukimaanisha viatu vya mataili ya masai
     
  5. S

    Sparkle boy Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ha ha ha! nimegundua ww huhitaji maana yakhe! lol
     
Loading...