Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni jibu wajanja

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by baba t, May 23, 2011.

  1. b

    baba t New Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Imezoeleka mwanaume akipata mchumba na mambo yakamwendea vyema wakaoana imezoeleka kuwa KAPATA JIKO. Je, mwanamke yeye itakuwa kapata nini?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sufuria ambayo ndo inakaa juu ya jiko!
     
  3. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kwenye jukwaa la lugha utapata majibu
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmhhh
    MAgunzi
     
  5. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inatemea mi jiko la aina gani.
    Kama ni jiko la mkaa, basi kapata mkaa,
    kama ni la mchina kapata mafuta ya taa,
    kama ni la umeme kapata Energy,
    la gas= gas
    la biogas=vinyesi
    nk.
    Umeridhika?
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hicho duh!
     
  7. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wanawake wana majina mengi sana hadi saa nyingine tukitumia majina yote tunaweza sahau kama nao ni watu muhimu. Umuhimu wao tunaona pale tukianza kuwalilia ndani, "nisamehe mke wangu sirudii tena", "kweli mama watoto unaniacha?", "nakupenda mke wangu". Lakini kurudi kwenye swali lako usitafute kusawazisha majina kirahisi hivyo. Kwa mfano wanaitwa mademu, wanaume hapa tuwaite vipi? au mwanaume akiitwa buzi, mwanamke je?
     
  8. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kapata nyumba ..... Kapata kwake
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kapata mwenza, baba, mpenzi, mzazi mwenzake, maliza yote!
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh,hilo swali gum
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    maswali mengine bana
     
  12. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atakuwa kapata kitakacholifanya jiko liwake,inategemea ni jiko la aina gani?
     
  13. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwanamke kapata mwiko wa kusongea ugali wake
     
Loading...