Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni hongera jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gfsonwin, Apr 16, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wana jf nipeni hongera leo nimepata mtoto wa kiume ktk hospitali ya muhimbili. he is such a darling boy. But u cant believe what i have been through. jamani niliumwa mpaka nikajuta. but now am happy.
     
  2. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongera Mummy!
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hongera sana!
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hongera sana
     
  5. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mpe jina la Curtis.
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    thanks Tongoni,
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hongera uliwenda kwa fast track au ile huduma ya kawaida!
    Maana ile ya kawaida huchelewi kupewa kitanda ulale na mwenzio such that mwisho wa siku kitanda watu wanne ie wazima 2 na watoto 2
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    daughter ahsante sana
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nilikwwenda ka first truck but sijachelewa nilienda asbh nikiwa serious nikajifungua mchana huu.
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    wow! hongera mungu akutie nguvu umkuze kijana wenu ktk makuzi mema na yenye kumbendeza mungu.
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ahsante sana ila maana yake ni nini?
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ahsante sana mpenzi, amen
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hongera sana kwa kuongeza watu kwenye bilion saba yetu..
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ahsante sana
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    unajua mnanifariji sana na toka jana nachat tu na wana jf manake sikuwa na kazi "ila umenichekesha sana sasa tusizae ten'?
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    hongera sana....
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hongera, karibu baby boy!
     
  18. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera sana!, Mwenyezi Mungu amlinde na nyie wazazi mumkuze katika maadili mema ya kumpendeza muumba
     
  19. E

    ESAM JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hongera sana dada, dah unanikumbusha January 2007, nilipopata mtoto wa kiume tulifurahi sana na wife. Naamini wewe na baba yake pia mnayo furaha kubwa sana, MUNGU AWABARIKI SANA PAMOJA NA MTOTO WENU
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
Loading...