Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nipeni elimu ndugu zangu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kalunguine, Feb 1, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mimi nataka kubadili jina langu na nataka nitumie jina langu la ukweli na picha yangu mardadi kama mtoto wa kike hapa JF make pia nataka kupata mume,hivyo basi nielekezeni namna ya kubadili hili jina bandia na namna nitakavoeka jina halisi
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Wa PM kina Mods kama Invisible,Cookie
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo! ina maana humu JF hili tatizo haliwezi kupata ufumbuzi?? niambien basi namna ya kuwa PM wahusika labda watansaidia
     
Loading...