Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipeni dawa ya kuacha kupenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by happiness win, Sep 5, 2012.

  1. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Toka mwanzo nilijitahidi nisipende kwa lengo la kukwepa kuumizwa. Kuna walionipenda sana na waliishia kuumia maana sikuwa tayari kupenda. Niliwaacha wakiumia na kulia mimi niliendelea kuishi kwa raha bila majeraha ya mapenzi.

    Mmoja kati ya hao niliowahi kuwaumiza alinifata tena kwa machozi, nilijikuta narudiana naye na nilibaini nimempenda kikweli. Shida ikawa hana imani tena na mimi, mara kwa mara hukumbushia niliyomfanyia siku za nyuma. Hata nisipojibu simu kwa wakati ni maneno, kwa kifupi mapenzi yamekuwa kero na nimeshindwa kujizuia nampenda sana. Sijielewi hata imekuwaje nikatekwa kwa mapenzi kiasi hiki. Imefikia hatua nimemuomba aniache maana haniamini, anasema hayuko tayari ila eti mimi niendelee kumvumilia maana nilimharibu nilipomtenda. Cha kutisha ni kwamba ananitishia maisha endapo nitamkimbia na kumuacha. Nisaidieni niwezetoka kwenye mapenzi haya na nisipende tena.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Hamishia mapenzi yako kwa aliyekuumba, huenda ikakusaidia.
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Wahenga walisema, "ukiua kwa upanga, utakufa kwa upanga"
     
  4. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Usinihukumu bana, nipe ushauri niwe huru.
     
  5. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Aliyeniumba ana nafasi yake na ninampenda sana. Mapenzi yanayonitatiza ni ya kimwili si ya kiroho.
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    anakutesa huyo wala hukepndi,kwenye mapenzi hakuna vitisho,kuna msamaha!kama ulimtenda na akahisi hajkusamehe na bado umerudiana nae unajiumiza tu!na kumpa nafasi ya kurevenge!hebu toke kwenye hayo mahusiano mara moja utakufa keli wala si kwa kuuliwa utajiua mwenyewe!
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Haya basi ngoja nikushauri...
    Jaribu kukaa chini muongee, umueleze jinsi unavyojisikia...mueleze ni nini unahitaji kutoka kwake na kama unahisi ulikua umekosea hapo mwanzoni kuachana naye basi huo ndio utakuwa wasaa wako wa kumuomba msamaha kwa kumaanisha.
    Mueleze kuwa unatambua uliumiza moyo wake hapo awali, na kwa kutambua hivyo ulioona ni vyema kusahihisha kwa kurudia naye.
    Baada ya hayo, malizia na hitimisho kali kuwa machungu yakizidi huna budi kumuacha(tafadhali sio kuachana), kama atakuwa ni mtu wa kukuhitaji basi itampasa afikirie mara mbili mbili.
     
  8. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0

    Mambo si hayo! asante kwa ushauri. Nikiachana naye, sitapenda tena!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    'matatizo ya mapenzi' ni matatizo ya 'shibe'
    sasa ukiona wewe unasumbuliwa saana na mapenzi ujue
    tatizo lako ni shibe iliyopitiliza

    watu wenye njaa au shida kubwa za dunia hawana matatizo ya mapenzi....

    hebu nenda kajiunge shirika la kujitolea
    mfano NGO ya ku deal na watoto wa mitaani...
    au mashirika ya kisheria yanayo deal na mahabusu na kadhalika
    uone utakavyobadilika
     
  10. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Acha kupenda
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hutaweza kuacha kupenda...labda useme itakuchukua muda kuanza kupenda tena
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    revenge tatizo mnaamisha miili roho na akili zote mnawapa watembee nazo pooooor lady ,concentrate kwenye mambo muhimu
     
  13. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Fanya lililo lako ndugu yangu maana nakuapia kama ukiishi kwa kwa kuogopa kutishiwa maisha, utateseka sana na mwishowe utayapoteza tu. Mara nyingi watu wenye kuyajari sana maisha huishia kuwa watumwa maisha yao yote na umaskini huwa ni sehemu ya maisha yao.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mna miaka mingapi???
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    ndo tatizo la kupenda wanaume wenye ghubu na wasiojiamini...........

    na ndo tatizo la kutojithamini, kujitambua na kuipa nafsi yako kipaumbele...



     
  16. MMDAU

    MMDAU Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mapenzi ni safari ndeefu so ndio kwanza upo stendi so usikate tamaa na wala usiulaumu moyo wako kwa kupenda na hiyo ni nafasi pekee au bahati uliyo pewa na MUNGU kwani hakuna kitu kizuri duniani kama upendo ( wa aina yoyote ile ) na usiombe ukachukia ni bora kupenda
    chakufanya tikisa kiberiti jifanye kama humpendi sanaaa atajirudi mwenyewe
     
  17. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    utapenda tu lol,haya mambo hayaepukiki,sema utakuwa umejifunza mengi
     
  18. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mapenzi yanaumiza sana. Sidhani kama nitatamani tena kurudia maumivu haya. Ni heri nikawa mpita njia tu kwenye mapenzi kwa lengo la kujiridhisha mwenyewe!
     
  19. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    hapy lol,wewe huwa unapendelea kufanya kitu gani?interest zako i mean
     
  20. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Napenda muziki yaani kucheza na kusikiliza, napenda kuogelea na mazoezi ya viungo kila jioni, napenda kuangalia tv/movie.
     
Loading...