Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipende muziki gani ?

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Mar 8, 2012.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zamani nilikuwa napenda sana muziki wa rege watu wakaniambia eti navuta bangi. Nikabadilisha nikawa napenda sana Taarab watu wakaniambia huyu jamaa "si riziki" . Nikabadilisha nikawa napenda sana Blues wakaniambaie eti nina "msongo wa mapenzi" Sasa nawauliza walimwengu , nipende muziki gani ? Maana kila ninaoupenda utaambiwa hiki mara kile !
     

    Attached Files:

  2. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,726
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hapa umefika !!!!
    Kitu BAKULUTU....yaana mapaka raha heshima kuanzia kazini mpaka nyumba..
    Anza ni hizi hapaz.z...
    1.Maseke ya meme..TP OK(Franco Luambo)
    2.Ndona... Ochestra veve(Vercky Kyumwangwana mateta)
    3.Matata ya mwasi.TP OK
    4.Fati mata..Sam Mangwana
    Mase...Afrisa internationale(Tabu laye)
    5.Indepenece chacha..Africa jazz(Joseph kabasele)..
    Then, atlast... you will adapt!!
     
  3. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    wanaopenda bakulutu, bolingo, ngwasuma wengi ni walevi na watu wa kuchukua malaya bar na ma-bar-maids...
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    6.Sandoka(Franko)


    7.Tokoma Ba Camarades Pamba(Franko)
     
  5. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahahah kaazi kweli kweli!, kila aina ya mziki una sifa zake
     
  6. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unapopenda kitu usiangalia mwingine atakuchukulia vipi. kama unapenda regge na ukaambiwa unapuliza ganja na wewe ufanyi ivyo shida iko wapi??
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Muziki nao ni Photos au Burudani?.........jukwaa wise that is
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hilo nalo linahusika naona katumia lugha ya picha zaidi..
     
Loading...