Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipe ushauri!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Peter Fabian, Sep 21, 2011.

  1. P

    Peter Fabian Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nipo shule bado nasoma ila nataka kufanya biashara ya daladala ili niweze kujiendeleza kimaisha mapema,ni biashara ambayo naipenda kuifanya kutoka moyoni mwangu,kwa yeyote mwenye uelewa na biashara hii nahitaji ushauri wake,ikiwa ni pamoja na mtaji ninaotakiwa kuwa nao na mambo mengine!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hizo daladala ushanunua?
     
Loading...