Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipe tofauti ya hawa polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Dec 2, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    image004[1].jpg image002[1].jpg image001[1].jpg image003[1].jpg
    1.Polisi Afrika 2.Polisi Iran 3.Polisi China 4.Polisi Usa

    haya kazi kwetu
     

    Attached Files:

  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wa usa ndio wazuri kweli sio ya afrika bonge la mndambi balaa..
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
  5. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Polisi USA mmmmmmmhhhhh
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    Asha Babu........
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Mkuu hao wa Iran na USA wapo kwenye cermonial parade hivyo mavazi hayo ni ideal na hao wa kichina wanapiga zoezi
    huyo Poti hapo juu hawezi kufit kwenye parade wala zoezi.tunao wengi tu hapa kwetu including maafisa wakuu na sijui kuna kigezo kipi wanatumia kuwabakiza jeshini watu ambao Body Mass Index zao hazina uwiano unaotakiwa.hapo hata kufunga kamba za viatu ni shida sembuse purukushani za vibaka
     
  8. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,721
    Trophy Points: 280
    Mh! Hao polisi USA ni balaa...kwanza wamevaa skuna, pili vimini vya kufa mtu!! I can't these in our bongo policewomen!! Sijui huko central police kungekuaje!! You know what Im talking about!!
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeenda dunia nyingine ya mawazo...kama huyo jamaa anayejifanya anarekebisha kamera hapo chini yao ili apate foto za kuotea
     
  10. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa wanawake sio wa US labda useme Russia...anyway wachina wako kikazi zaidi, na Iran mmh..umeona jinsi wanavyo piga gwaride juu ya bendera ya US......wa AfriKa - NO COMMENT
     
  11. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,721
    Trophy Points: 280
    Ukweli huu mkuu. Hivi unafahamu wazazi wengi hawapendi watoto wao wa kike wawe mapolisi? Je, ni kwanini?
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    kwasababu jeshini kila kauli na tendo ni amri halali!
     
  13. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,721
    Trophy Points: 280
    Duh! Hata mimi nikipata mabinti, sitapenda binti zangu waende polisi au jeshi aisee..maana hizo amri halali kwa kila tendo zinaweza kuwa amri haramu kwa binti zangu!!
     
Loading...