Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipe mimi ile nakulana na mwensie !

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DAWA YA SIKIO, Dec 20, 2011.

  1. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Masai akiwa kwenye duka moja la vifaa mchanganyiko.

    MASAI : Nipe ile iko nakulana na mwensie !

    MUUZAJI : Nini shoka ?

    MASAI : Hapana shoka [choka],iko natoka hapo karibu tu !

    MUUZAJI : Nini tupa ?!

    MASAI : Hapana tupa yeloo ! Nipe mimi !

    MUUZAJI : Panga ?!

    MASAI : Hapana panga ,furugafuruga mpaka napata ile inakulana na mwensie ifi ifi ifi [akionyesha ishara kama ananoa kitu].

    Hapa muuzaji,akachoka na kumrundikia vitu kibao mezani achague ! Maasai kwa hasira akaokota tupa na kumgonga nayo muuzaji kichwani.

    MASAI : Nasumbua mimi mida mingi kumbe iko yeye inakulana na mwensie ! Acha chesea mimi we swahili !!!
     
  2. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mmmh nahic ilikuwa zaman
     
  3. M

    MARTINSICHILIMA Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ulivyoanza nikajua anataka nanii, kumbe ni tupa.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    teh hii imetulia
     
  5. f

    fmwanda Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imekaa mkao shda ni umaliziaji wa mchakato but kip it again
     
Loading...