Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

......Nipe jina la huo mtutu.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by zubedayo_mchuzi, Jun 15, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ukiingia tu unatoa jina kamili.....



    M2_machine_gun.jpg
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    ya komandoo john hiyo
     
  3. Fredrick Ishengoma

    Fredrick Ishengoma Verified User

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inaitwa M2 Machine Gun, ilitumika sana vita ya pili ya dunia, vita ya korea na vita ya vietnam.
     
  4. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh tatizo si mtaalamu sana wa masiraha,kazi yangu ni kubofya tu!
     
  5. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama Konyi yuko huku atakujibu
     
  6. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Angeweza kutujibu John Garang, lakini kishapigwa chepe!
     
  7. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Komando kipensi angekupa jibu zuri!
     
  8. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Utafute Arnold akupe jina.
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huu ni uchuro.
     
  10. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 291
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    inaitwa mjegejoo.
     
  11. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... Utanishtukia!!!
     
  12. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii unaipata unakaa nayo pale club ya Simba mtaa wa msimbazi ghorofa ya juu - dakika 15 tu Msimbazi Street yote nyeupeeeeeeeee
     
  13. papason

    papason JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    chekecha au 'banzoka'
     
  14. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Inaitwa LMG - Light Mashine Gun. Haina sauti ya kutisha kama SMG ! Katika kikosi inaitwa Silaha ya Msaada.
    Hebu fikiria hapo kila ganda ni shs 2,000/- itakuwa zimeteketea shs ngapi !?
     
  15. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    uko sawa mkuu
     
  16. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabisa... wana JF wengi hawajapitia JKT thats why haijui.... LMG kaka hiyo uko sahihi kabisa ndani ya dakika moja inatema risasi 600 ina sauti ya kutisha kuliko SMG ukiisikia hiyo inaunguruma hutataka vita kabisaaa...
     
  17. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uliza waliopitia operation mkapa na utandawazi.watakupa jibu sahihi
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,736
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Yanini ukae msimbazi uue wamachinga wasio na hatia??
    Hii mahali pake ni BUNGENI!!!
    Kuna Wa$Henx¥ wengi sana pale
     
Loading...