Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipateje namba za simu?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Konakali, Oct 7, 2010.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nahitaji namba za simu za Slaa, Mbowe na Zito....! ninalo la kuwaambia.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nenda ofisi za chadema karibu na wewe
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    sidhani kama ulihitaji kuandika thread kwa ajili ya namba za simu, kama unazihitaji kweli ungezipata bila hata ku'post hiyo thread yako.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unataka kutuma mionzi nini?
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    UNITAKA KUWATUMIA VIRUS? AU MIONZi??
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    uwezo mdogo wa kufikiri. kwa namba za simu lazima azitafutie hapa JF?
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aNAHAKI YA KUTAFUTA NA KUZIPATA BWANA
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180

    wee niaje? Siande ofisini? Haya mpe wewe.
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We KONAKALi mbona upeo wako wa kufikiri mdogo hivyo inamaana hata hujavisit mtandao wa CHADEMA?
     
  10. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo anapoteza muda wa watu kwa post isiyo na kichwa wala miguu !!!
     
Loading...