Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipate wapi Scholarships za Bachelor Degrees?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mose_nd, Oct 12, 2012.

  1. m

    mose_nd Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 5
    Jamani habari za kazi wakuu,
    Mi naomba mnisaidie namna ya kupata scholarships za Bachelor Degrees.

    Nataka kusoma kimoja kati ya hivi: Information Technology, Computer Science, na specializations kama Computer Networking, na Database administrations.

    Asanteni kwa msaada wenu.
     
  2. T

    TEGETA KIBAONI JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 602
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    NENDA HLLSF naona mambo yao mazuri,ila nimeona kuna 8% imeandika kwa kingereza cha kitaalamu sana ambacho sijakielewa naomba wadau muielezee kabla ndugu yetu hajaenda KUKOPESHWA.
     
  3. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,120
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
Loading...