Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipate wapi kiasi cha pesa ninachopungukiwa?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KAPIRIPIRI, May 24, 2011.

  1. K

    KAPIRIPIRI Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ni mjasiriamali, project yangu inahitaji milioni 2, tayari nina milioni 1 na nusu.Wapi naweza pata mkopo wa laki 5 za haraka kwa muda wa mwezi mmoja?
     
  2. mkolakaa

    mkolakaa Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nenda survey karibu na Mlimani City kuna loan agency; tumia namba hii 0767210330
     
  3. C

    CHESEA INGINE Senior Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Au kama una account na benki yako, waandikie mchanganuo wa mradi unaotaka kuufanya na uelezee huo mtaji wako ulionao. Ni matumaini yangu ya kwamba kama ni mradi wa millioni mbili na una hizo millioni 1.5 hawatakukatalia kukupa hiyo robo unayoihitaji. Kikubwa uwe mwumini wa benki ndiyo jambo kuu wanaloangalia. Na namna utakavyojieleza hasa kuhusu huo mradi na uoneshe mtirirko wa mapato unayotarajia kuyapata kutokana na huo mradi. Kila la kheri!
     
  4. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    unarudisha kwa riba ya kiasi gani hiyo laki 5???Maana yawezekana ukapata kwa mwana JF mwenzio bora tuu uzingatie masharti
     
Loading...