Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipashe ndani ya Mtanzania Jumapili!!!!!???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Halisi, Oct 26, 2008.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 3,041
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Jamani nilikuwa natafuta habari moja iliyotoka leo katika gazeti la Mtanzania Jumapili, lakini nimekutana na habari ya Nipashe humu, INAKUAJE?

    Mtanzania Jumapili
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,911
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    ???&$###!! ya#o! haina ???&$###!! au huna kazi?
     

Share This Page