Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niongezee bia ya tatu... kabla vurugu halijaanza

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Dopas, Aug 8, 2012.

  1. D

    Dopas JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jamaa alikuwa anapita karibu na bar, akaona watu wanapata moja baridi moja moto.
    Nayeye bila kusita akaagiza aletewe naye bia..akadhani za dezo.. alipomaliza bia ya pili akaona watu wananyanyuka na kwenda kulipa bill kaunta.. na yeye akaenda kaunta kwa mhudumu. Mazungumzo yakawa hivi:
    Jamaa: mhudumu tafadhali niongezee bia ya tatu kabla vurugu halijaanza
    Mhudumu: kwanini vurugu lianze? vurugu la nini?
    Jamaa: kwa sababu sina hela ya kulipa, na tayari nimeshakunywa bia mbili, sasa naona afadhali ninywe tatu kabisaaaa kabla vurugu halijaanza...
    kinachofuata endeleza.....
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Mhudumu hebu na mimi niongezee ya sita kabla sijaanza kushudia hii vurugu
     
  3. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Endeleaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...