Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nionavyo: Vurugu za uamsho zimewaleta wazanzibar pamoja kudai zanzibar yao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Jun 1, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Jana kulikuwa na hotuba ya Mh Dk Shein kuhsu halia ya Zanzibar baada ya vurugu za uamsho</p>
    <ukiangalia hotuba ile ilijaa hekima ya hali ya juu kuhusu kilichotokea
    kwa mfano. MMoja ya mwandishi wa habari wa Tanzania bara ndugu Manyenyere kutoka tanzania bara <br>
    aliuliza hivi
    "Mh rais, kuna tetesi kwamba UAMSHO inafadhaliwa na nchi za nje kufanya vurugu, jee serekali yako inasemaje<br>
    Jibu: Mimi kama rais Sijui na wala sina nia ya kujua, na wala sioni umuhimu wa kujua <br>
    hata wewe sioni umuhimu wewe kujua hilo<br> taasisi husika zipo za kuafanya kazi hiyo

    lakn waandishi wengi wa Zanzibar hata magazeti ya serekali ya SMZ waliopewa fursa ya kuuliza walilaumu jeshi la Polisi kwa kututima hekima
    kwa mfano. Salim Said Salim aliuliza

    Mh inasemekana polisi walimkamata kiongozi wa waislam ndani ya msikiti akisomesha darasa. jee huoni kama hapa hekima haikutumika?

    Jibu la Mh rais
    hata mimi nilishtuka , lkn polisi kama binaadamu wengine wanakasoro zao<br>
    Nje ya Mkutano wa Mh Shein, jumua zote za kiislam za serekali na binafsi zilikaa kikao kujadili swala hili <br>
    UAMSHO na jumuia zote za serekali walikubaliana kufanya kazi kwa mashirikiano
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa kuchoma makanisa na si misikiti? Hatudanganyiki
     
  3. kalamata

    kalamata Senior Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  4. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
Loading...