Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nionavyo; unapolaumiwa na msichana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Jun 18, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Utakuta msichana ambaye huna mazoea naye ya karibu,, haishi kukulaumu, mara ooh siku hizi huoni, mara unaringa na lawama nyingine kibao. Hapo ujue umeshazimiwa, ila anashindwa jinsi ya kukuanza na anaona huna uelekeo kabisa wa kumtongoza. NAWASILISHA.
     
  2. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Halafu wanawake wa dizaini hiyo ukishaonesha kama unataka kumuapproach basi naye pozi ndo zitazidi hadi basi..!
    n'wayz ndo necha yao...!
     
  3. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumeumbwa na aibu hivo mnatakiwa mtuelewe, hawezi kuja kukwambia anakupenda, atafanya kama hayo ili utambue mwenyewe
     
  4. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru umegundua hilo
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nilitaka kupata confirmation, bse mi naongea na kila mtu, nashangaa kuna wadada kama wanne wamenipa hizo lawama kwa nyakati tofauti
     
  6. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaahaa wewe tena umezidi ,,haya na tuendeleee,:israel:
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jaman wadada sie sijui tukimbilie wap
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Tabia za kike hizo,ila ningependa aniambie ukweli kuwa Eiyer nakupenda!!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    sasa kama humuoni asikwambie? Maana inategemea na mazoea ulomzoesha,kama ulikua unampa hi mara kwa masa,endelea usikatishe, tehtehteh
     
  10. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Ukitaka kummaliza nguvu mwambie unajikausha maksudi kwa kuwa unamtaka lakini unahofu hatakubali. Mwambie kama yupo tayari mwende muda huohuo akakupumzishe nafsi akisita tu unang'ang'ania hapo hapo. "Unaona sasa?... Nilijua hunipendi ndiyo maana nikaamua kujikausha...Poa tu kama hunipendi basi....Pengine siyo riziki yangu...Nenda kwa hao unaowaona wa maana zaidi...". Kwa kuwa si rahisi akajirahisi kiasi hicho ni wazi utakuwa umepata nafasi ya kumfanya asiendelee na ajenda yake. Yeye atadhani unamkwepa kwa kuwa alikutolea nje kumbe ni mbinu yako kukwepa vishawishi vya mademu wasiojua wanataka nini na wafanye nini kukipata.<BR>
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh jukwaa la wasichana na matongozo....au jukwaa na maringo?
     
  12. d

    designer spenko Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah ndyo hvyo nakuweka kwenye certain cndn thn anaanza kukusumbua tena basi kwero tupu
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama unaona hawakufai achana nao, ila malalamishi ni kawaida
     
  14. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio hivo sasa angalia kama wana viwango vyako unazishe
     
  15. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hizi ni zama za uwazi, ukweli na usawa wa kijinsia sio lazima mwanaume tu ndiye awe mtongozaji na mwanamke awe mtongozwaji mara zote. Endapo dada kamzimia kaka fulani aweke mambo hadharani ili yule kaka naye atumie uhuru wake kukubali au kukataa badala ya kupigana vijineno vya ajabu ajabu wakati issue inaeleweka.Akina dada badilikeni kifikra.
     
  16. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kumbe! ............kuna mmoja nae amenianza siku za karibuni kunipigia cm usiku wa manane anaongea hadi panakucha, ananichombeza maneno ya kimahaba sasa ngoja nikamshuhulikie for 2 9ty!
     
  17. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kimbilia motoni.....
     
Loading...